Telugu Sex Stories నేను నా మోగుడు నా కొడుకు పార్ట్ 1
05-01-2017, 11:00 PM,
#1
Telugu Sex Stories నేను నా మోగుడు నా కొడుకు పార్ట్ 1
Na peru swapna. Na age 38. Nenu meeku ee hot telugu sex stories lo na sex story ni shatre chesukuntaa. Nannu meeru dayachesi na puku ni immani mail cheya kandi. Nenu ala andharitho dengnchukolenu. Ok na. Inka story ki vasthe naaku super personality vundhi. Na personalit chusi ma chuttu pakkala magavalle kaadhu aadavallu kuda sollu kaarchukuntaaru.

Na hubby business chestaru. Atani age 44. Inka na koduku vishal age 17. Gym ki veltadu. Vaadu kuda manchi figire maintain chesthu vuntaadu. Ma intlo memu 3 members vuntaamu. Naku sex ante chala pichi. Ma ayanaki kuda baga pichi. Nannu denge tappudu evarini oohinchu kuntunnav. Vaada veeda ani aduguthu nannu recha kodataru.
Na hubby ki oka korika eppati nundo vundipoyindhi ata. Nannu evaraina dengutunte chudalani. Nenu vaddu vaddu ane danni. Kani manasu lo korika undedi.

Vishal ki 17 years vachayi. Okasari vadu snanam chestunte sudden ga chusa. Vadi modda peddaga undi. Naku edo la anipinchindi. Vadu sudden ga nannu chusi dore veskunnadu. Aa roju anta vadi modde na kalla mundu kanabadutundedi. Nite ma ayana dengutunte nenu full mood lo denginchu kunna. Ayanaki dout vachindi. Dengutoo dengutoo adigaru. Evarini oohinchu kuntunnav ani.

Naku tension vachindi. Evvaru leru anna. Parledu cheppu annaru. Emledu ani mata datesa. Morning lechi coffee petti vishal ni lepadaniki vella. Vadu shorts lo padukoni unnadu. Vadi modda lechi undi. Adi loose short avvadam valana vaadi sulla oka pakka nundi kanapaduthu vundhi. Control cheskoni, orey lera ani vadini lepa. Vadu lechi chusadu. Nenu navvaa. Enduka ani chusadu. Vadi modda lechundi. Dindu addu pettu kunnadu.

Nenu navvutoo akkada nunchi velli poya. Ma ayana ready ayyi business pani mida velli poyaru. Nenu inka vishal matrame unnam. Snanam cheyakaniki bathroom loki vella. Saree mottam vipessi nude ga ayyi shower on chesa. Naku vishal modde gurthuku vastondi. Naku mood vachindi. Elagaina vishal cheta denginchu kovalani decide ayyanu. Snanam chesi bayataki vachi pink colour saree kattu kunna. Lopala bra veskoledu.

Low neck blouse vesukunna. Boddu kindaki kuchillu katta. Manchi spray kottukunna. Vishal tv chustunnadu. Shock ga nannu alage chustunnadu. Enti vishal ala chustunnav anna. Adi adi emledu amma evala chala hot ga unnav annadu. Enti anna. Emi ledu chala andam ga unnav anna ante annadu. Manasulo anukunna paddadu darilo ani. Na boddu kana padela tirugutunna.

Vishal kasiga na boddu vanka chustunnadani gamanincha. Melliga na sallu koncham kanabadela saree adjust chesa. Vadiki coffee istu vangani na salla ni alage chustunnadu. Nenu direct ga chusindi chalu coffee tisko anna. Vadiki bhayam vesindi. Nenu navvu kuntoo velli vadi oposite sofa lo kurchunna. Nenu snanam chesosta ani bath room loki velladu. Dore veskoledu. Nenu melliga 2 mins aagi bathroom vaiypu velli side nunchi chustunna.v

Adu nude ga unnadu. Modda baga lechi undi.vadu vongi edo tistunnadu. Enta ani chusa. Na panty tiskoni smell chustunnadu. Nenu shock ayya. Na bra tiskoni vatini chikutu vunnadu. Panty tana modda mida pettu koni hasta prayogam chestunnadu. Naku mood baga vachindi. Inka na valla kaledu. Nenu saree vippesa. Blouse nd langa mida unna.

Direct ga bathroom loki velli orey na kodaka na panty vasana kadu na puku vasana chudu ani vadini onchi na langa etti na puku deggara vadi moham petta. Vasana peelchu anna. Amma sorry amma annadu. Deniki sorry. Naku ni modda baga nachindi ani vadi modda pattukoni notlo pettu kunna. Vadiki ardham aye lopu chekadam modalu petta.
Vadi chetulu na salla mida vesadu. Da ra pisuku ni amma sallu anna. Vaadiu kasi ga na sollu pisuku tunnadu. Nenu blouse inka langa vippesa.

Nannu nude ga chusi ala shock ga noru terachi undi poyadu. Nenu ventane vadi notlo na noru petti vadi naluka chikadam modalu petta.iddaram bedroom loki vachamu. Vadini bed mida padesi nenu vadi modda chikutunna.
Vadu amma chala bagundi. Chiku chiku annadu. Vadi bolls kuda chika. Vadini inka ni amma puku ruchi chudu anna. Ante vadu nannu amantam ga lepi bed mida padesadu. Na puku mida naluka tho nakutu vunnadu. Ahhhha ani arustunna.

Orey vishal chala bagundira anna. Amma ni puku bhale undi ani na puku lips chikutu vunnadu. Na salla ni pisukutu vunnadu. Intalo ma varu call chesaru. Call etta ayanatho matladutu vunna. Vishal na puku lo naaluka petti nakutunnadu. Hmm ani sound vache sindi. Ma variki dout vachindi. Emi jarugutundi akkada annaru. Vachaka chebuta ani bye ani cut chesa. Vishal amma ninnu intlo anni chotla dengalani undi amma annadu.

Madi individual house. Sare ra ni istam elagaina dengu kani inka wild ga kavali anna. Ante elagamma an adigadu. Nannu lanja laga pachiga bootulu tidutoo nannu dengu anna. Vishal nuvvu inta hot ani teledu amma annadu. Nannu ettukoni hall lo tisuku velladu. Honey bottle techi na salla mida boddu mida puku mida posadu. Nakutu vunadu. Hmmm ahhh ani arustunna. Bagunda na amma lanja annadu. Chala bagundi ra na lanja kodaka anna. Vishal shock ayyadu.

Nenu botulu antunte. Naakara inka naku ni amma puku evala pachadi chesey anna. Vadiki inka mood vachindi osey na amma ninnu baga kasiga dengale ani nanu ongo betti na gudda lo tana modda cheppa kunda okka topu tosadu. Amaaa ani aricha. Lanja bagunda annadu. Orey lanja kodaka cheppa kunda entire. Noppi ga undi tesay anna.
Evala ninnu vadalane lanja ani gettiga shots vestunnadu. Nenu tattuko leka edustunna. Vadu tana fingers na puku lo petti keluku tunnadu. Intalo ma varu calm ga dore teruchu koni calm ga chustunnaru. Vishal kasiga dengutu vunnadu.

Free Savita Bhabhi &Velamma Comics @
Reply
05-01-2017, 11:00 PM,
#2
RE: Telugu Sex Stories నేను నా మోగుడు నా కొడుకు పార్ట్ 1
Nenu ayanani chusa. Ayana usshh sound cheyaddani saiyga chesaru. Lanja evala ninnu baga denguta lanja munda. Ni puku ni gudda vaachi povali antunnadu. Orey mi nannaki teliset ela annanu. Lanja ninnu nanna munde dengutane annadu. Aite chudu mi nanna vacharu anna. Ante shock ayyi modda bayataki tisesadu. Ma ayana vachi vishalchampa mida okkati gettiga echaru. Nenu yamandi voddu vadini emanaddu anna. Pls nanna sorry antunnadu.

Nene vadini rechagotta anna. Ma ayana serious ga vaadi modda pattu kunnaru. Vishal ki ardham kaledu. Naku ardham kaledu. Nannu sofa mida tosesaru. Vishal modda pattukoni inka mi amma puku dengara na kodaka ani aa modda na puku deggara pettaru. Memu shock ayyam. Dengu ni amma puku inka annaru. Memu chala happy ga feel ayyam.

Ee hot telugu sex stories lo part 1 complete ayindhi.

Free Savita Bhabhi &Velamma Comics @
Reply


Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
  Call boy ga experience 8th Akhil0009 0 3,941 10-16-2023, 05:52 PM
Last Post: Akhil0009
Tongue Call boy la experience 5 Akhil0009 0 4,391 08-03-2023, 11:20 AM
Last Post: Akhil0009
  నా పూకులో మరిది మొడ్డ దెబ్బ - Na Pukulo Maridi Modda Debba sexstories 2 12,845 04-30-2023, 01:02 PM
Last Post: krisheditsz
Heart Sankaranthi Holidays Part-2 story teller 0 6,586 12-21-2022, 12:13 AM
Last Post: story teller
Heart Sankaranthi Holidays story teller 0 4,502 12-09-2022, 11:42 PM
Last Post: story teller
Smile call boy la Akhil0009 0 5,221 11-06-2022, 10:30 AM
Last Post: Akhil0009
  School lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 5 Kalyani.siri 0 7,263 10-10-2022, 09:57 PM
Last Post: Kalyani.siri
  Idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu part 4 Kalyani.siri 0 5,395 10-03-2022, 03:00 AM
Last Post: Kalyani.siri
  Na school lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 2 Kalyani.siri 0 3,953 10-01-2022, 03:32 AM
Last Post: Kalyani.siri
  na school lo jarigina idaru amayila kadha Kalyani.siri 0 4,437 09-30-2022, 03:24 AM
Last Post: Kalyani.siri



Users browsing this thread: 1 Guest(s)