Anna Chellelu Sex Chesukunte nenu Kuda Oka Round Vesa part 2
05-06-2017, 12:47 PM,
Anna Chellelu Sex Chesukunte nenu Kuda Oka Round Vesa part 2
Manam ee anna chellelu telugu sex stories in english lo part 2 ki vachaamu.
Nenu mundhe cheppanu kade . Naa valla nuvvu nee boy friend kanna ekkuva sukha padathaau ani anadu. Nenu abba eppudu machi mood lo ki vachav ga, ane anna. Thanu nenu eppudu baaga manchi mood lone vuntaanu. Eppudu kuda evaduu doruku thada vaaditho denginchu kundhamu ani anukuntu vuntaa. Kaani mare anna tho denginchu kovadam ela ani nenu first sandehinchaa, ani andhi.
Inka ippudu aa doubts emi levu kada ani anaadu . Asalu konchem kuda ledhu., kaavaali ante nenu na nanna tho kuda denginchu kuntaa ani andhi. Baaga baritheginchaave ani anaadu. Ala bharitheginchaa kaa batte nenu anna vi aina nitho denginchu koadaanikir e ady ayya. Leka pothe nuvvu ela denga galavu ani andhi.
Nenu bed room ki velthanu oka okaru randi ane vellthundi. Nenu velthanu ane speed ga thana ne apee na cheethula tho athukoni bed room lo ki tesuku velii bed medha padesi. Thana medha pade baga mudhulu peduthuna. Thana ne mudhula tho vukiri bekiri chesthuna. Thanu annaya asalu em matlada kanda ne madda na puku lo petu ane mulugu thundi.
Nenu aha ahaa em kasi ga vunave lanja. Nee puku ni denguthu vunte naaku swargam lo vunattu vundhe. Nenu neeku ila epudu regular ga sukhaani isthaa.. Nuvvu kuda naa sulla ni cheekuthu na sulla ki nee puku lo kastha place ni ivvave anaa. Sare itey patu, ane na modda ne thana puku degara peti thana puku ki rasthu vuna. Thanu pettara plzzz… inka entha sepu na puku ni nee sull tho rub chestaavu? Nenu mundhu vadhu anappudu nuvvu voorike dengu thaanu anaavu.
Ippudu dengara twaraga ante voorike na puku ni rub chesthu vunaavu anadhi. Emite? Nuvvu voppu kunna ventane nenu ninnu dengaala. Mundhu nee puku ni baaga condition lo pettanee. Aa tharvatha nee ouku ni achadi pachadi ga denguthaha anaa. Amma.. Apuko leka pothuna. Inka baaga dengu . Speed ga dengu . Lothu ga dengu. Na pukup pagala dengu antu arusthu vundhi.
Nenu sare ane na madda tho getiga thosanu thanu okasari ga amma … anna vundi anna nopiga vundi….ane untundi. Sare slow ga chesthanu. Anna thanu annaya ne madda na lover kanna pedha madda. Nopiga vundi ane nanu getiga vatesu kundi. Nenu thana ne getiga vatesukoni slow ga start chesanu dengatam. Slow ga vuputhuna. Oka nimisham kuda kaledhu thanu muluguthu vundi.
Ahahhaha aaaaaaa amma amma ahah ahahha. Ane nenu inka speed penchanu. Denguthuna. Denguthuna. Intha lo thanu inka oka lanja laga dengara degu amma amma, dengu abba abba, antundi. Bayata kamesh thatukoleka lopalaki vachi enti ra inka antha sepu ra ane nanu lepi dani dantlo peti denguthunadu…thanu nanu annaya nvu na notlo petu ane untu… muluguthundi…..
Sare ane dani notlo peti denguthuna rani ki breathing akuva ipoindi… nenu tesi vadi lepi inko angle lo dendham ane dani kuda lepi.. Thanu emo edharu pedathara ammo vadhu raa na valla kadhu raa plzzzzzzz
Em kadu leve lanja neku baga kamamu akuva ipoindi arey vurey ane pelusthunav anna…rani emo meku kamamu akuva ipoye sister deguthunaru ga ane anendi..
Nenu ne lanti figure ne intha kalam degakanda vunam chudu adi maa thapu… ane Vadi ne paduko mani …vadi madda medha kurcho manam thana ne thanu ammo nenu appudu ela cheyaledhu …vadu untundi… em kadu le kurcho anna thanu sare ane kurchundi… kurchuntuney noppi ga vundi uuntu vuguthundi… hey hey agavey lanja nenu petane anna.. Thanu pedathava akkada ane anendi.. Nenu ne gudhalo anna tha ammo nopiga vuntundi ra vadu
.. Nedi pedda madda ra … patadhu Paduthundi koncham nopi thatuko anna …thanu hmmmmm…. Anendi serious ga
nenu koncham oil tesukoni thana gudha ki chuttu rasanu.taravata na madda ki kuda rasanu.. Ne madda ne thana gudhaki mundhu peti thoyadaniki try chesthuna.thanu slow ga petara…anendi… nenu okasari ga thosanu thanu aaaamaaa. Ane arichindi. Legandi ane anenndi. Nenu em kadu le ane vuputhuna.

Vadu kuda em kadu leve vundu noppi thaguthundi. Ane kindha numchi vadu back numchi nenu dengu thunam. Thanu annaya annaya appandi raaa abbba ababba abaahhhaa…. Ane arusthundi. Nenu em kadu le ve vundi. Ane vuputhuna. Rani okasari ga vadi medha padipoindi. Nenu ela kadhu ra. Edi sariga vundatledhu ane.
Lepi nuncho beti (thana lo opika ipoindi) na friend wall vaipuku velli wall ki anukoni rani ne hug chesukoni thana rendu legs ne baga wide chesi pie ki lepi (vadi hands tho rendu legs patukunadu ).
Vadi madda peti vuputhunadu. Nenu arey agara nenu ravali ga anna. Vadu rara babu nenu apukolekapothuna ane annadu. Nenu na madda ne baga thuduchukoni dani gudhani kuda thudichi. Na madda petanu. Thanu(rani) annaya edharu kalisi dengu thunaru enti ra okaokaru randi ra ane untundi. Edharam maa madda labeti denguthunam speed ga vuputhunam.. Thanu thatukoleka mulugu thundi. Mamalani oka lanja laga boothulu theeduthundi.
Ala oka 5min taravata apesam dani bed medha padesi nenu thana medha ki akenu(na friend pani ipoindi) rani leg okadani na shoulder medha petukoni na madda petti kasi kasi ga denguthuna thani annaya em denguthunav ra dengara dengu deni amma jeevitham. Dengu degu dengu ahahhhhhhaaaahhhhhha. antundi. Vadu na valla kadhu ra nenu sofa lo padukunta.
Ane velli poyadu. Nenu speed ga vuputhuna .thanu baga getiga vupiri pelusthundi. Anaya inka valedha kaneyavara naku chala sarulu karindi ra. Ane untundi. Nenu ala oka 10min denganu. Alaga mrng lopu inka koni angles tho denganu. Malli megilina roju kuda baga kasi kasi ga denganu.
Thanu epatiki natho dengichukuntundi. Aunties&girls can message me. I will keep it privacy. Meru e na story ki feedback evandi. Nenu inka aaa night ela dengano inka megatha roju lo [email protected]
ee anna chellelu telugu sex stories lo part 2 complete ayindhi.

Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
  Call boy ga experience 8th Akhil0009 0 3,941 10-16-2023, 05:52 PM
Last Post: Akhil0009
Tongue Call boy la experience 5 Akhil0009 0 4,391 08-03-2023, 11:20 AM
  నా పూకులో మరిది మొడ్డ దెబ్బ - Na Pukulo Maridi Modda Debba sexstories 2 12,845 04-30-2023, 01:02 PM
Last Post: krisheditsz
Heart Sankaranthi Holidays Part-2 story teller 0 6,586 12-21-2022, 12:13 AM
Last Post: story teller
Heart Sankaranthi Holidays story teller 0 4,502 12-09-2022, 11:42 PM
Last Post: story teller
Smile call boy la Akhil0009 0 5,221 11-06-2022, 10:30 AM
  School lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 5 Kalyani.siri 0 7,263 10-10-2022, 09:57 PM
Last Post: Kalyani.siri
  Idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu part 4 Kalyani.siri 0 5,395 10-03-2022, 03:00 AM
  Na school lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 2 Kalyani.siri 0 3,952 10-01-2022, 03:32 AM
  na school lo jarigina idaru amayila kadha Kalyani.siri 0 4,437 09-30-2022, 03:24 AM