1week vadhinatho ala...
08-04-2020, 12:13 PM, (This post was last modified: 08-04-2020, 01:22 PM by Sai353. Edit Reason: nenu coluns (:) pettina chota motham smiles symbols vachai ,so users ki artam avvataniki edit chesanu )
#1
1week vadhinatho ala...
Hi friends, this is sai, idi na 1st story. Nenu kuda okasari na life lo jarigina story ni rayalanipinchi rasthuna, emaina mistakes unte emanukokandi ee story ki vache feedback ni batti nenu future lo rayala vadha decide avthanu. story lo ki vaste Idi jarigi 4 years avthundi, nenu rasthuna 1st story kabati jarigindi jariginatlu rasthunna.
 
B.tech tarvatha course tiskundamani decide ayyanu, appude ma relatives(annaya,vadina, vallababu) banglore lo unnarani  naku telisindi, nakemo banglore kotha em telidu ma intlo vallu munde call chesi chepparu ma annayaki(dooram banduvu) nenu banglore vasthuna ani. konni days tarvatha banglore ki bailderanu ma annaya nanu receive cheskoni intiki tiskelladu, annaya flat tiskoni untunnadu, annayaki marriage jarigi 3 years avthundi
Intlo ki vellagane ma vadina em sai ela unnaavu ani adigindi .nenu, bagunna vadina ani fresh avvadniki vellanu, intalo valla 1year babu lechadu .Inka nenu vala babu tho adukuntu unna.  ma annaya ready ayyi naku bye ani cheppi vellipoyadu ,Nenu ma vadinanu adiga ekkadiki vellthnnadu annaya ani, appudu chepindi vadina mi annaya office ki afternoon nundi veltadu sai ani. friends naku aa time lo vadina mida elanti alochanalu levu. So aa roju naku ma vadinaki conversation ila start aindi.
 
Day: 1
Vadina : Mi annaya inka eppudo night vastadu sai.
Nenu : adenti vadina afternoon nundi vellacha officeki(naku telidu appatiki).
Vadina : ha vellachu sai ,mi annaya afternoon traffic takkuvga untundani veltadu.
Nenu : Ok.
Vadina : em course tiskuntunnav sai?
Nenu : telidu vadina annayani adagali
Vadina : appude enduku course 1week ikkade undi baga enjoy chei .
Nenu: sare
Inka bojanam chesi nenu vere room loki velli think chesthu unna, pg chuskovali ye couse tiskovali ani, ma vadina TV chusthundi. 1st day ila jarigindi.
 
Day:2
Annaya: sai inka leyyi time 10 aindi .
Nenu: lechi fresh ayyi tiffin tini, annayani adiga ye course tiskovali ani.
Annaya: ippude kada banglore ki vachindi 1 week undi baga enjoy chei sai.
Nenu: tvaraga pg chuskovali annaya.
Annaya: yemi illu nachaleda
Nenu: adem ledannaya
Annaya: 1 week undi baga enjoy chei tarvatha nuvva anukunnatle pg lo join avvu
Nenu: Ok annaya.
Inka ma annaya fresh ayyi office ki velladu
 
Vadina : software ye enduku tiskuntunnav sai.
Nenu: tvaraga job vasthundani vadina.
Vadina: avnu correcte, kani intlo vallu lonely ga feel avtharu.
Nenu: artamkaledu vadina.
Vadina: mi annaya office ki velthadu inka eppudo night vastadu only nenu babu matrame lonely untunnam ani bhadaga anindi.
Nenu: mikosame kada vadina kastapadedhi.
Vadina: avunu sai kadu annaltedu,night vachi tini padukuntunnadu alisipoyi.
Nenu: manasulo(naku ee matter ekkadiko velthundi anipinchindi).
VadinaConfusedare bojanam chedam
Nenu: sare vadina
Vadina: sai ee roju annaya tvaraga vasthunna ani cheppadu evening groceries kosam
Nenu: sare vadina miru vellandi babuni nenu chuskuntanu
Vadina: bagane artam cheskunnav chepakundane ani navvindi.
evening aindi annaya vadina groceries kosam velleru, inka sare kaliga  enduku ani illu chusthunna. ananya vadina bedrom loki vellanu appude chusanu vadina bras bed mida padesi unniai 1st chudane shock ayyi vachesanu room lo nundi. but naku telukundane na modda lechindi inka agaleka malli roomloki velli oka bra tiskoni(sorry friends size chudaledu) smell chusanu appde wash chesinadukunta manchi smell vasthunnai, aa bra ni notlo petukoni chikanu baga, naku konchem kamam ekkuva friends.
inko black bra tiskoni modda andulo peeti kottukunna ventane naku karipoyindi bhayam tho malli wash chesi akkade pettesanu. total 6 bras unai(pink, black, white, red, cream, purple)anni photos tiskoni mobile lo hide chesesanu. bathroom ki velli(na room lo)aa photos open chesi kottukoni vasthundaga inko bra(blue) kanipinchinidi hanger ki chusi happy ga anipinchidi adikuda photo tiskoni hide chesanu inka aa bra akkade petti babu daggariki velli adukuntu think chesthunna assalu aa bra na bathroom loki ela vachindani.
eelopu annaya vallu vachesaru night tini padukunnam.nenu na roomlo padukunna kani nidraraledu photos open chesi kotukunna,total 7 bras unnai different colors ,ma vadina mida appude kamam perigindi naku , 7 bras 7 times kottukoni alisipoyi nidrapoyanu
 
Day:3
asusal ananya office ki velladu
vadina: enti sai ee roju late ga lechavu.
Nenu: night nidra pattaledu vadina.
Vadina: bnglre kotha kada andukele, alavaiipothundi. inkenti sai viseshalu.
Nenu: yem levu vadina.(vadina ki try cheydam anipinchindi but bayam ga anipinchi vadule anukunna)
Vadina: sai inka konni grocereies tiskovali evening manam bike lo velli tiskundam babu nidrapoyaka pakka aunty valla intlo vadilesi tvaraga vachedam
Nenu: sare vadina
 evening vadina kavalane na roomlo bathroom ki velli snanam chesi bra ni akkada vadilesindi, nenaithe ooho vadina manchi vedimida undi anukoni chudam inka em jaruguthndo ani bathroom lo kottukoni silent aipoyanu(friends i am virgin anduke kottukoni saripetukuntuna nenu eppudu sex cheyaledu intha varaku, chance vaste mamulga denganu).
 so ready ayi idaram bike ekki darilo velthunte vadina boobs naku tagilai .abbhaaa modda lechindi baita bagodani divert ayyanu inka vadina shoping chesaka intiki vachesam.
Vadina: sai anipilichindi roomlo nundi
Nenu: cheppu vadina
Vadina:emledu boring ga undi koddi sepu edaina kaburlu cheppu ani adigindi
NenuSadappude naloni kamandudu naku ma vadina jarigina conversations gurthuku techadu ave bras, na bathroom use cheskodam, boobs naku tagilidam, final ga vadinaku lonely ga anipinchadm, inka bhayam lekunda matladanu vadinatho).
Vadina:enti sai think chesthunnav
Nenu:adem ledu vadina
Vadina: cheppu sai
Nenu: ade vadina annaya unna nvulonely ga unnavai(kavalane gurthu chesanu)
Vdina:nijame sai lonely ga undi naku
Nenu: vadina night annaya alisipoyi padukuntunada
Vadina:nikenduku sai
Nenu:alakadu vadu vadina niku edaina help kavalante nannu adugu .
VadinaConfusedare
Nenu: (vadinanu elagaina dengali pichi pichi ga dengali ani anukunna mansulo)
Vadina:nijanga naku help chestava sai?
Nnenu: chesta vadina
Vadina: ok repu cheptha,nveli paduko inka
Nenu: adenti vadina sudden ga vellamantunnavu, nvellu malli mi annaya vastadu
Nennu:navvuthu vellanu na rroomki(vadina naku sex kavali ani aduguthundi ani expectations petukkunna full ga, kotukoni nidrapoyanu)
 
Day4:
Annaya: sai inka leyyi ee roju pandaga ani annadu.
Vadina: le sai padukundi chalu aina nina chepanu kada naku help cheyalani
Nenu: chi chi vadina help ani adgindi dinika ani full kopam vachindi vadina mida. inka lechi fresh ayyi temple ki vellamu annaya alane office ki vellipoyaru
Vadina: enti ala unnav
Nenu: adem ledu vadina ani kopam tho anna
Vadina: sare ithe
Nenu: naku malli kopam vachindi ela aina vadina tho ee roju sex cheyali ani anukunna mansulo
 
inloki velli vadina babu edusthnte vaditho adukuntuntundi nenu kavalane na ph nundi vadina phone ki  modda pic send chesanu, vadina pilichindi roomloki
Vadina: enti sai idi
Nenu: sorry vadina adi vere ammaiyiki mstake ga niku send aindi(abbadam cheppanu)
Vadina: .....(kopam tho nvellu inka ilantivi inkepudu cheyyadu)
Nenu: sorry vadina.. ani naku roomki vachesanu
evo sounds vasthunai ahahahahaah ani but vellaledu, malli vasthunnai ahhahahahaaha abhaaa hmmmummm sssaahaaa ani .ento chuddam ani water ki vellinatluga vellanu appude vadina phone lo na modda ni chusi puku gelukuntundi. nenu direct ga vadina roomloki velli bed paina kurtchunna.
Vadina: enti malli vachavu
Nenu: vadina nenu motham chusanu
Vadina: em chusav
Nenu: nvuu puku lo velu petukoni masturbate cheskuntunnav
Vadina: nvu chudalane chesanu
Nennu: adenti vadina indaka ikkadanundi vellu annavu ippuddemo kavalane chesanu antunnav
Vadina: nii face chuddam ela untundo ani navvindi
naku kopam vachi vadina chetilo unna ph lakoni pakka padesi shirt vippesi vadina ki liplock chesnu vadina naku support ga thana nalukani na natloki pedthunudi.nenu asalke kopam lo unna ma vadina neck ni hair tho vennaki lagi lips nakuthunna, alane 1hr nakanu thana lips ni
Vadina: na dress vipei sai
Nenu: vipputha agu manaki inka chala time undi na dengudu chustav kada nve.
Vadina: ni confidence chustene artamavthundi
vadina dress tisi pakana padesanu, vadina na dress thisi pakkana padesindi,nenu ma vadina payalu(boobs)ni suck chesthunna, avi ante naku chala istam lagi lagi nakutunna, notlo petukoni chikutunna .
vadina: abhaaa shhh mellaga ahaa
nenem matladakunda vadina boobs marchi maarchi chikuntunna vadina full mood loki vachi na maddani munduku venaki antundi
vadina: entra intha lavuundi
nenu matladadtledu boobs ni chikuntunna, mellaga boodu daggariki vachi naluka petti nakutunna appudu vadina ventane na hair loki thanu chetultho puku midaki lagesindi pukuu ni nakam start chesanu ma vadina alladipothundi
vadina: aaaahahahaaahahahahahahhhh hhaaa abhaaaa shhh haaa entraaaa saiiiii haaaa intha baga chesthunnav
nenu agakunda nakutuna oka chetho boobs mida inko chetho pukolo pettti nakutunna
vadina:ahahaahahha ahhaaa reii saiii inka aappu na valla kavaltledu please apesei
ippudu matladanu nenu ma vadiantho, nanu kavalane rechagoti emledu ani antava ani puku mida na modda pettu rasthunna
vadina:please sai naku elano undi ahhha ahmmahaaaa ahaaa haaa plesase ra vadiliesi ra ani karchesindi
nenu vadalakunda vadinanu lakkoni vellu wall ki aninchi standing sex chesanu ma vadina kallu paiki pettu ahaaa hhahahahaha aaahaha hnnn ammaamama dengu nanu baga dengu apamanna apadhu naku ilane night antha kavalai  dengu ani ededo matladthundi,
Nenu: dengutha vadina na mooda ni dimptha ni pukuloki
Vadina: dengu sai ahahahaa please dengu
nenu munduku vennaki modani adisthunte vadina puku antha karipothundi
vadinaConfusedai please ra hahaa amma emi dengudu ra nidi nvem anukonu ante niokati chptha ahahhah mhmm ahaaa alnae dengu
Nenu: cheppu
Vadina:ninnu chusinapude nitho padukovaalani decide ayyanu anduke memu groceres ani cheppi na bras ma bed mida vesanu, kavalane ni bathroomlo snanam chesanu na bras ni akkada pettindi nikosame. na vadina natho denginnchkuntu idatha  chepthundi,nenu anandam lo na vadina baga aripinchi denguthunna. na modda vadina notlo pettu denganu ,wall ki aninchi denganu, boobs madhyalo petti kottanu. memu 5 hrs ga sex cheskuntune unnam ma vadina 6 times karchesindi
vadina: entra inthala denguthunnav,nvu ila ani telisinte nitho day1 nunde padukunedani
ahaahaaahaa dengi dengu dengu alane alne ani arusthundi ma vadina kii energy aipoyindi 5 hrs nundi arusthune undi nenu kavalne karipokunda denganu ma vadinani
nenu: enti vadina padukunnav oka pakka denguthunte
vadina: na lifelo ilanti sex epudu cheyaledu 5hrs nundi nannnu denguthunne unnav aina ni energy taggadam ledu naku opika leka padukunna
nenu: sare vadina ani inka fast denguthunna
vadinaConfusedai mi anaya 1/2 hr lo vasthadu
Nenu:ranile
Vadina: please sai bagundadhu
nenu: natho kavalene adukunav kada anubhavinchu
vadina:please ra inka apu naku opika ledu
nenu: ithe na modaa notlo petuko
vadinaConfusedare
nenu: vadina notlo modda petti alane karchesanu vadina notlo undi motham tagesinii
inka nenu velli fresh ayi padukunna na room lo ,inthalo ma annaya door kottadu, night mugguram tintu matladukuntunnam ma annaya office pani mida chennai velthunna sai 15 days rakapovachu intlo vadina ki help chei ani annadu. ventane vadina nanu chusi happy ga oka smile itchindi Smile
nenu: sare annaiah
annaiah: repu afternoon 2 ki bailderathanu
vadinaConfusedare andi
nenuConfusedare annaiah Idea
 
idi friends na story vadinatho, miku ee story nachinte [email protected] ki feedback ivandi, nenu next 15days ma vadinatho ela gadipano miku day wise ga rasthanu.any girls want sexting ping to my mail.friends this is my 1st story edaina mistakes chesinte sorry.(any girls want romantic chat , ithe na mail ki msg cheyandi)
Reply


Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
  Call boy ga experience 8th Akhil0009 0 3,959 10-16-2023, 05:52 PM
Last Post: Akhil0009
Tongue Call boy la experience 5 Akhil0009 0 4,393 08-03-2023, 11:20 AM
Last Post: Akhil0009
  నా పూకులో మరిది మొడ్డ దెబ్బ - Na Pukulo Maridi Modda Debba sexstories 2 12,856 04-30-2023, 01:02 PM
Last Post: krisheditsz
Heart Sankaranthi Holidays Part-2 story teller 0 6,587 12-21-2022, 12:13 AM
Last Post: story teller
Heart Sankaranthi Holidays story teller 0 4,505 12-09-2022, 11:42 PM
Last Post: story teller
Smile call boy la Akhil0009 0 5,223 11-06-2022, 10:30 AM
Last Post: Akhil0009
  School lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 5 Kalyani.siri 0 7,266 10-10-2022, 09:57 PM
Last Post: Kalyani.siri
  Idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu part 4 Kalyani.siri 0 5,396 10-03-2022, 03:00 AM
Last Post: Kalyani.siri
  Na school lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 2 Kalyani.siri 0 3,956 10-01-2022, 03:32 AM
Last Post: Kalyani.siri
  na school lo jarigina idaru amayila kadha Kalyani.siri 0 4,442 09-30-2022, 03:24 AM
Last Post: Kalyani.siri



Users browsing this thread: 1 Guest(s)