Trisha Sex Story in Thanglish
06-04-2014, 04:23 PM,
#1
Heart  Trisha Sex Story in Thanglish
Trisha intha story la oru raja voda ponnu...
Trisha oda appa kanda oorla elarukum periya mariyatha and bayam, avara pola oru miga sirantha mannara antha ooru pathathe ila...
ore ponnunala trisha ku paalum thenum kuduthu nalla kozhu kozhunu valathuiruntharu raja.... trisha aranmanaiku aduthu vara pora ilavarasi enbathala trishaa kanda oorla elarum bayapaduvanga.... trisha parthu oorla yarum sight kooda adika matanga apadi yaravathu sight adicha avanuku romba kodumayana thandana kuduthuduvanga... antha bayathulaye yarum trishaa paka kooda matanga... aranmanaila ela vishayamum nalla poitu irunthuchu... apa thaan oru pura antha olai eduthutu vanthuchu....
thalapathi: arase namaku oru olai vanthuulathu..
arasar: ena thalapathi padinga..
thalapathi: padikatuma arase...
arasar: koochapadama padinga thalapathi..
thalapathi: mariyathaikum pasathukum nesathukum uriya arasaruku therivipathu enna vendral "dei punda, oora othavane... naara punda.... intha aranmaniya aalra thimurala irukiya da.... innum konja naal thaan da, unaku vayasu ayiduchu... konja naal la nee sethuruva da... athu apuram intha aranmanaiya engaluku sontham aakipom da... unoda vamsam aala pora kadaisi aachi ithuthaanda... unoda ponnu unaku apuram aranmanaiya aala poraanu nenaikiriya da... avaluku alagu thaan da iruku... arive kedayathu... veeram kidayathu... otha! avakita perusa rendu paal kudukura kaambu thaan da iruku.... okurathuku mattum thaan da ava laiku.... naanga elarum sernthu avala okama vidamatom.... avala ore nerathula 40, 50 peru otha thaan da ava udambuku pathum..... movane un aachi mudiya poguthu da!!!!
arasar: thalapathi... ithai yar anupiyathu(kovamaga)
thalapathi: peyar poda villai arase....
arasar: intha olaiyai yaar anupiyathu endru kandupidiyugal thalapathi.... ithu en aanai..
thalapathi: utharavu arase...
[aranmanai kalainthu anaivarum veetuku sendranar..... arasar veetuku sendru ukanthar... avaruku vantha olaiyai ninaithu avar migavum varuthapattar... thanaku piragu intha aranmanaiyai aala than magaluku thiramai illai endru varutha pattar.....]trisha: appa..
arasar:.......
trisha: appaaaaaa...
arasar: ennama...
trisha: ena pa ore yosanaya irukinga...
arasar: onu ila ma...
trisha: enaku theriyum pa... unga mugatha pathale theriyuthu.. ena vishayam solunga..
arasar: inaiku aranmanaiku oru olai vanthuchu ma.... athula unaku aranmanaiya aala thiramai illainu sonanga..... unaku alagu mattum thaan iruku.... athu mattum illa maa.......
trisha: apuram enna pa sonanga....(kovamaga)
arasar: vera onnu sonanga ma...
trisha: ena pa...
arasar: atha epudi en vaayala solven..
trisha: solunga pa...
arasar: unaku veeram ila... unaku paal kudukura kaambu thaan perusa iruku.... un pundai romba perusu.... 40,50 per ore nerathula vanthu othalum unaku pathathu endru sonanga...
trisha: appadiya pa sonanga...
arasar: ama ma...
trisha: enaku veeram iruku pa...
arasar: ila avanga ellam aambalainga unala poruku pona avangala samalika mudiyathu ma.... una thokadichiduvanga....
trisha: sari thaan pa... avangala samalikira alavuku enkita veeram illai.. aana enkita alagu iruku pa... en udamba konjam konjam vilaki kaamichu nenachatha saathichiduven... apuram en nenju elam evalavu perusa iruku paathingala.... avanga sandaiku vantha avangala pudichu iluthu en madiyila pottu paal kuduthuduven...... kathiyala kutha vantha en pundaiya thoranthu avan poola iluthu ulla vitukuven, antha sugathulaye avan mayangiduvan.. apuram vil ambu eduthutu vantha avana apadiye puduchi en soothu evalavu methu methunu iruku parunga, avana soothu mela saachi thatti thatti thoonga vachiduven.... intha udamba vachi enala jeika mudiyum pa... neenga kelvi patathu ila pa "all is fare in love and war".
arasar: vilayadatha ma...
trisha: unmaya thaan pa solren... ungaluku enmela nambikai ilaya..... sari saaptu mudichathuku apuram en araiku vaanga ena mulusa ungaluku yarunu kaatren....
arasar: ena ma pana pora...
trisha: anga vaanga pa naan kaatren...
[time 10.30pm, arasar trisha roomku ponaru.....]
arasar:enga ma iruka...
trisha: vanga pa ula vanga.... naan dress mathitu iruken....
arasar: sari va ma naan veliya ukanthutu iruken...
trisha: paravala pa ulla vanga..
arasar: venam ma...
trisha: paravala vanga pa.... naan onnum unga poola puduchu iluka maten... vaanga...
arasar: unaku innum antha vilayatu thanam pogala ma..
trisha: ena pa panrathu enna neenga apudi valathutinga...
arasar: sari naan ulla varatuma ma..
trisha: vanga pa naan dress mathiten..
[arasar arai kule ponar anga poi partha trisha boobsa maraika vellai colourla oru china thuni kati iruntha.... pundai maraika aambailainga katra mathiri kovanam kati iruntha..... oru kaila chinna kathi vachiruntha.... innoru kaila villu vachiruntha....]
arasar: ena ma ipadi nikira...
trisha: yen pa enna achu...
arasar: unaku 23 vayasu aachu ma.... ipadiyellam nee china thuni poda koodathu...
trisha: appa naan poruku thayarayiten... yaar kooda sanda poda poren theriyuma...
arasar: yar kooda ma..
trisha: unga kooda thaan pa...
arasar: yen kodava...
trisha: ama pa...
arasar: vendam ma...
trisha: yen pa payapuduringala....
arasar: bayam ila enaku vayasu ayiduchu...
trisha: chuma sanda thaan pa... vilayatuku...
arasar: sari ma naan varen... nee epudi sanda poduranu naan pakanum.... enkooda summa sanda podu pakalam...
trisha: appa enkita neenga kandipa thothuduvinga....
arasar: unaku ena pathi theriyathu ma... naan porunu erangitena ethana per venalum kolluven.... athanala thaan naan inaiku arasana iruken....
trisha: pakalam pa....
arasar: pakalam....
trisha: appa enala samalika mudiyalana unga kunja pudichu ilupen, apuram neenga niruthidanum....
arasar: appa naan..
trisha: neenga en kaamba pudichu sapunga, naan niruthiduven...
arasar: vena ma naan epudi un kaamba sapurathu...
trisha: paravala pa vilayatuku thaana...
arasar: um sari...
[remember trisha boobs mela white colour chinna thuni.... pundai mela white colour kovanam... arasar kovanam mattum kattikitu sandaiku readya nikiraru....]
trisha: appa naan ungala thokadichitena...
arasar: ena panuva...
trisha: inaiku rathiri neenga enkooda thoonganum, rendu perum ottu thuni kooda podama bed mela paduthukitu night fulla neenga thoongama naan ena senjalum porumaya irukanum...
arasar: enna ena ma seiva...
trisha: athellam ungaluku ethuku.... naan unga kunja pudichu ilupen, vaaila vachi sapuven, kai adichu viduven.... ungaluku vaithula kichu kichu mootuven... soothula vaiya vachi oothuven.... en madiyila paduka vachi ungaluku paal kudupen.... en udamba unga udambula sogama thechi thechi vilayaduven... unga udambula mudi nerya iruku, en udambu kozhu kozhunu iruku... en kozhu kozhu udambu un mudi udambula theikum pothu sogama irukum... inaiku raathiri jolly thaan...
arasar: sari ma naan othukuren..... sari naan jeichita....
trisha: ena pa venum...
arasar: enaku onum vena ma....
trisha: mudiyathu ethavathu kelunga...
arasar: keka oru mathiri iruku ma...
trisha: summa kelunga pa, ena en kooda padukanuma.....
arasar: athu vanthu...
trisha: athana pa....
arasar: ama ma, un udamba intha kolathula pakum pothu en vayasum maranthu una anubavikanum pola iruku ma... kanukuti maatu paala mutti mutti kudikum ila athu maathiri una dog mathiri kuniya vachi unaku keela paduthukitu kanukutti mathiri naan mutti mutti un paala fulla kudikanum... en pooluku romba vayasachula unoda china vayasu pundaikula uttu aatanum pola iruku ma....
trisha: adengappa... en mela ivalavu asaya pa....
arasar: ama ma... veliya yarkitayum sollatha ma...
trisha: ena pa neenga ithellam soluvena.... ungaluku intha sogatha tharuvathu enudaya kadamai pa.... irunthalum neenga intha sogatha anubavikirathuku enkita jeikanum... romba kastam pa....
arasar: parisu neethaan therinja piragu naan jeiche aganumnu mudivu paniten ma... inaiku raathiri naan unkooda padukama vidamaten...
trisha: papom yaaru yaaru kooda padukuranga nu.....
Reply
06-04-2014, 04:23 PM,
#2
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
[Image: Trisha+0031+%286%29.jpg]
[Image: Trisha+0031+%282%29.jpg]
Reply
06-04-2014, 04:23 PM,
#3
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
[trisha ava appa rendu perum kathi eduthu sanda poda arambichanga..... trisha appaku vayasu 50 ana avaru trisha kooda padukanumnu jeiche aganumnu nenachu romba veerama sanda pottutu iruntharu... trisha um romba kasta pattu sanda pottutu iruntha.... sanda podum pothu arasar oru thadava trisha kaluthula kathi vachitaru.... udane trisha samalika mudiyatha karanathunala arasaroda kovanatha avuthu kunja pudichu ilutha..... trisha kunja pudicha udane arasaruku moodayiduchu kunju veraika arambichuduchu..... udane arasar.....
arasar: ena ma samalika mudiyalaya...
trisha: ama pa....
arasar: apa nee thothutiya ma...
trisha: ila naan thokala... marupadiyum sanda podalam vanga pa.....
arasar: unala thaan sanda poda mudiyala ila ma apuram ena ma....
trisha: ila pa ungala jeika naan vera thanthiratha payan padutha poren.....
arasar: apadiya... ena thanthiram ma...
trisha: atha sola maten pa... sanda podunga ungaluku theiryum...
arasar: nee ena thanthiram use panunalum naan than jeika poren...
trisha: hmmmmm..... jeika porathu naan thaan pa um vanga...
[trisha adutha round ku ready ayita.... sanda podurathuku munadi boobs mela katiiruntha thuniya nalla loose pani vitukita..... ava pundaiya maraika katuna kovanatha nalla loose panivitukita..... ana atha arasar sariya kavanikala..... arasar avaroda kovanatha sariya katikitu adutha roundku ready agitaru.... marupadiyum rendu perum sanda potuka arambichanga..... intha thadava trisha arasar mela nerungi nerungi sanda pota.... ava boobs nalla kulungura mathiri kuthichi kuthuchi sanda potta.... pundai theriyura mathiri thuniya velaki velaki vitta.... arasar romba aarvama sanda potar, ava kamicha ethayum avaru pakala.... udane trisha thanthirama yosicha..... ava sanda podama oru second apadiye ninna... udane arasar...
arasar: ena ma achi...
trisha:........
arasar: ena ma achu adi ethavathu patuducha ma.....
trisha: ......
arasar: solu ma....
[trisha ethuvum pesama rendu kaila iruntha kathiya keela kununju vacha..... kuniyum pothu ava clevage theriyura mathiri nalla kununji vacha.... ippo mela enthirichu ninna..... trisha boobs maraika kati iruntha thuniya konjam konjama suthi kalatina, kalati keela pota...... udane arasar....
arasar: ena ma panra.....
trisha: ethuvum pesama apadiye parungapa....
arasar: ana inum potti mudiyala ma...
trisha: parunga pa...
[arasar amaithiya patharu...... trishaoda boobs rendum jungunu thongitu irunthuchu.... rendu boobs kaila pudika mudiyatha alavuku perusa irunthuchu..... konjam mudi valarntu irunthuchu..... arasar boobsa nalla uthu pathutu iruntharu..... atha kavanicha trisha ava boobsa light shake pani kamicha..... thala thala nu adichu.... arasar ku onnum pesa mudiyala... avaroda veeram konjam konjam koraya arambichuthu.... ana avaroda kunju konjam konjam valara arambichuthu....... avaroda kovanatha trisha lighta ora kannala patha... arasar kunju kovanatha thaandi verachikitu veliya varatha kavanicha..... udane trisha athoda vidama ava keela kati iruntha kovanatha suthi suthi kalata arambicha.... trisha arasaroda mugatha pathukite kalatina..... avaroda mugam epadi ellam maruthunu nalla kavanichikite avutha.... arasaru ippo avaru kaila vachiruntha kathiya avaruke theriyama keela potutaru, atha marupadiyum keela kunuji edukanumnu avaruku thonala..... mei maranthu trisha pundai eppo theriyumnu aarvama pathutu iruntharu... ippo avaruku sanda podura mood poiduchu vera mood vanthuduchu.... vara vachita thanthira kaari trisha ava udamba kaati.... ippo arasar...
arasar: ena ma panra.....
trisha: (avaru mugatha nalla uthu pathukite thanthirama siruchikite sonna) thuniya avukuren pa.....
arasar: vena ma....
trisha: (avaru mugatha nalla uthu pathukite thanthirama siruchikite sonna) yen pa....
arasar: oru mathiri iruku ma....
trisha: (avaru mugatha nalla uthu pathukite thanthirama siruchikite sonna) neenga thaan periya veeran ache.... summa parunga pa....
arasar: naan jeikanum ma....
trisha: (avaru mugatha nalla uthu pathukite thanthirama siruchikite sonna) potti inum mudiyala pa... nama potti la thaan irukom.....
arasar: vena ma.... naan jeikanum....
trisha: (avaru mugatha nalla uthu pathukite thanthirama siruchikite sonna) jeikanuma.. apadina unga kathi keela kedakuthu atha eduthu en kaluthula vachi jeichidunga pa....
arasar: athu vanthu... athu vanthu....
trisha: ena pa peche varalaya.....
[trisha ippo keela kati iruntha thuniya fulla kalatita..... arasaroda kunji nalla kambi mathiri verachkitu kovanatha pichikira alavathu veliya vanthu ninuchu.... atha trisha pathutu thanthirama siricha...... arasar avaroda kathiya eduthu trisha kaluthula vaikanumnu avaruku thonala... trisha antha alavuku ava udamba konjam konjam kaati arasara moodakita..... ippo avaruku suthama sanda podura mananilamaye illa..... trisha thuniya kalatitu pundaiya kaila puduchu pithukuna.... atha patha arasar suthama kaaliayitaar..... trishaa nokki avaru konjam konjama nadanthu vantharu..... trisha avara nakaala siruchikite avara pathutu iruntha.... arasar ippo trisha kita vanthu ninnu boobsuku munadi moonja vachi patharu..... avaru kaiya boobsa pudikira mathiri rendu kaiyayum eduthutu poraru, ana pidikala... apuram trisha pundaiya pakalamnu keela kuniyiraru.... ava pundaiya kita moonja vachi mutti potaar.... trisha nakala siruchikite avaru ena panrarunu pathutu iruntha..... trisha ninnutu iruntha..... arasar mutti pottu pundaiku munala moonja vachitu irunthar... arasar avara mugatha inum konjam kita eduthu poi 'hhhhuuuummmaaaa' nu nalla iluthu monthu patharu...... trishaoda urine smell thookuchi.... trisha pundaiya mediuma mudi valanthu irunthathu...... trisha pundai mudiyala urine drops irunthathu..... trisha urine pona sariya kaluva maata.... urine drops irunthathala..... smell nalllla vanthuchu... arasar thaan sanda pottutu irunthatha maranthutu trisha pundai munala ukanthukitu pundai vasanaya monthutu iruntharu..... trishaoda thanthiram 100% sariya nadanthutu irunthuchu...... arsar pundaiya monthutu iruntharu.... ippo ava appava keela tharila methuva nera paduka vacha..... trisha arasaroda mela ottu thuni kooda podama boobsa arasar nenja aluthukitu padutha...... trishaoda kozhu kozhu udamba arasar udambu mela patta udane arasar mei maranthu poitar...... avarum avaru udamba nalla trisha udambula thechikitaru.... soodu era arambichithu.... trishaum arasaruku thechi thechi soodu kuduka arambichar...... ippo arasar mei maranthu ponar..... sirichite iruntha trisha ippo takkunu kovamana...... atha arasar kavanikala, avaru udamba thechikitu sogama iruntharu..... ippo trisha thanudaya raaja thanthirathai use pana arambicha...... takkunu keela iruntha thuniya eduthu mela pothikitu kathiya kaila eduthukitu takkunu mela enthiricha..... udane arasaruku ninaivu vanthuduchu.... oru nimidam thanaku ena achu endru ninaipatharkul...... the great ilavarasi trisha kathiya arasar kaluthula vachi keta.......
trisha: ippo solunga pa yaru jeichathunu.......
[arasaruku ore achariyam...... naan epa kathiya keela poten? naan epa keela paduthen? endru pala kelvi oru thalaiya oditu irunthuchu.....]
trisha: solunga... yar jeicha....
arasar:........
trisha: solringala ila unga thalaya kathiyala seeviduven.... solunga....
arasar: othukuren ma othukuren ena onnum panidatha... nee than jeicha.... nee than jeicha.... nee thaan jeicha.....
trisha: inum oru thadava sollu....
arasar: nee thaan jeicha....
trisha: sathama sollu....
arasar: nee thaan jeichaaaaaaa.....
trisha: ha! ha! haa! haa! ippo theriyutha da oru ponnu nenacha ethuvum seiya mudiyumnu..... enaka onnum theriyathu..... un paatanukum solli tharuva da intha trisha..... ha! ha! ha!
arasar: unma thaan unma thaan.... ena vitudu ma.... naan un appa ma....
trisha: appa enthiringa pa....
arasar: epadi ma en vaayalaye nee jeichita nu solla vacha...
trisha: apadithaan pa.....
arasar: ama enaku ena achu naan epadi keela paduthen.....
trisha: athaan pa raaja thanthiram.....
arasar: athu ena raaja thanthiram ma....
trisha: athu enaku mattume therintha raaja thanthiram..... intha raaja thanthiratha enaku oru maha munivar solli kodutharu.....
arasar: yaru ma antha munivar....
trisha: sri sri sri kodiya kama thanthira munivar.....
arasar: yar ma antha munivar avara pathi naan kelvi patathe ila ma.....
trisha: athanala thaan pa neenga enkita thothutinga..... intha ragasiyatha yarkitayum sola koodathunu avaru enkita sathiyam vangikitaru pa.....
arasar: sari ma naan atha pathi kekala....
trisha: neram varumpothu naan solren pa.....
arasar: una nenacha enaku perumaya iruku ma enaku theriyatha thanthiratha ellam nee kathu vachirukiye.... una poi nee ethukum laiku ilanu nenachitene.... ena manichidu ma......
trisha: paravala pa.... ipo ena pathi ungaluku mulusa nalla mulusa therinjiduchu ila.....
arasar: inimel enaku bayam ila ma.... nee intha aranmanaiya enaku apuram nalla vali nadathuvenu enaku nambikkai vanthuduchu..... enaku vayasu ayiduchu ma...... nalila irunthu nee ilavarasi pathavi ethukitu naatai valinadathu ma....
trisha: ila pa.... athu innum konja naal aganum pa...
arasar: en ma solra.... yen konja naal...
trisha: ama pa.... ungakita kamicha oru thanthirathulaye ivalavu sakthi irukuna..... antha munivar kita innum ethana thanthiram theriyumo.... athellam kathukita naan intha ulagathulaye naan thaan periya thiramaisali........
arasar: sari ma ippo ena panalam....
trisha: appa naliku kalaila naan kama theertha malai ku pakathula irukura oru aruviku poganum.... anga thaan antha kama maha munivar irukaru... avara poi pathutu naan ella vithaikalayum kathukitu varen.... naan pogurathuku oru kuthirai thevai padum erpadu seiyungal....... angu sendru naan thirumbi vara konja naal kooda agalam..... athuvaraikum intha vishayam yarukum theriyama pathukonga...... namaku olai anupiyavargaluku thaka bathiladi naan kodupom......
arasar: sari en magale trisha....
trisha: sari pa neenga poi thoongunga naanum poi thoonguren kalaila naan kelambanum......
arasar: ma.....
trisha: ena pa...
arasar: athu vanthu...
trisha: ena pa venum......
arasar: athu vanthu..... nee poitu vara konja naal agumnu solra athu varaikum naan una pakama iruka mudiyathu ma.....
trisha: ena pakama iruka mudiyatha ila en kaamba, pundaiya, sootha en akula pakama iruka mudiyatha......
arasar: elam thaan ma.... athanala....
trisha: athunala....
arasar: inaiku night en kooda padu ma.... en aasaiya ellam theethukuren..... apuram kaila nee po.....
trisha: ila pa naan kalaila seekiram kelambanum....
arasar: enakaga ma.... enakaga.....
trisha: sari thuniya avuthu potu methai mela padunga.... naanum en thuniya avuthu potu varen.......
Reply
06-04-2014, 04:24 PM,
#4
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
arasar: romba nandri ma...
trisha: ithuku ethuku pa nandri solringa... apuram naan solra porul elam eduthukonga pa..
arasar: enena porul ma.....
trisha: enna bottle, then bottle, oru periya kambu, apuram neraya poo, pazham elam eduthu vainga pa.... naan thuniya avuthu potu varen....
arasar: ithellam ethuku ma...
trisha: athelam ungaluku puriyathu... ithu elame namaku theva padum eduthu vainga.. varen....
arasar: seekiram va ma....
trisha: varen da appa... naan inaiku unakuthaan kavala padatha sariya....
arasar: sari ma.... sari ma...
[trisha thuniya avuthu pottu varathuku ava thaniya roomku pona... arasar trisha sonna ella porulayum eduthutu vanthu methai pakathula vacharu.... apuram poova eduthu methai mela thoovunaru...... muthal raathiri mathiri rooma ready pannaru.... arasaruku romba santhosam trisha kooda paduka poromnu.... avala inaiku oru vazhi pananumnu manasu kulla nenachikitu iruntharu...... arasar avaroda kovanatha avuthu thooki potutaru..... apa thaan trisha roomla irunthu vantha...... ottu thuni kooda udambula illama kozhu kozhu udamba thala thala kuluku aatikitu sirichikite mudiya kothikite vantha trisha..... methaya nokki nadanthu vara.... arasar trishaa udambula ottu thuni kooda ilama partha udane kunji veraika arambichiduchu..... takku takku takkunu kunji natuka arambichiduchu...... trisha nadanthu methi kita vanthu ninna... udane trisha keta....
trisha: ena pa thayarayitinga polarku....
arasar: ama ma.....
trisha: atha neenga solla vendam.... verachikitu ninikira unga kunjiya pathale theriyuthu.... naan sonna ella porulayum eduthutingala......
arasar: um eduthutu vanthuten ma... tho iruku paru...
trisha: um paravailaye.... sari metha mela ukaralam muthala... ukarunga..
arasar: um ukaru ma....
trisha: ukanthutingala.... naan solla solla onnu onna seiyanum sariya pa...
arasar: sari ma sari ma.... nee solla solla naan seiren...
trisha: muthala neenga saanji padunga pa...
arasar: sari ma.... um paduthuten....
trisha: appa ipa naan ungaluku kai adichi vidaporen en kaiyala.....
arasar: ayyo sari ma...... sari ma... en kunja seekiram thodu ma... athukaga thaan naan engi poi iruken ma.....
trisha: avalo avasarama... um sari sari...
[endru soli kondu pakathula iruntha oil bottlea kaila edutha..... piragu oila kaila ootri kondal..... rendu kailayum oila nandrana theithu kondal trisha....]
trisha: um kaatunga pa...
arasar: intha ma....
trisha: um paravalaye nalathaan verachitu irukan unga thambi....
arasar: ellam una ipadi amanama pathathuku apuram thaan ma...
trisha: pathathuke ipadina naan ennena seiya poren.... athukellam neenga enna pana poringalo.... um kaatunga pa...
[endru solli kondu arasarin poolai thaavi pidithaal..... udane arasar "hhaaa.." endru periya sugama moochi eluthu vittar..... arasar paduthu thalanai methu sainthu paduthu kondirunthar, trisha arasar kaalkaluku naduvil ukanthu kondu kaiyil oil theithu arasarin poolai uruvi uruvi vittal trisha...... arasar 'ummmm... haaammmaa..... umma..." endru sugathil kathikondirunthar.... trisha kettal...
trisha: epadi pa iruku....
arasar: sorgam endral ithu thaan ma.... ayyo ummmm.. haam... haa.... nalla iluthu iluthu vidu ma.....
trisha: sari pa.... porumaya panalam pa ena avasaram.... (endru solli kondu vegathai athiga paduthinal)
arasar: ummmm.... haa.... en magale enaku migavum sugamai irukirathu....
trisha: (sirithukonde sonnal) sari sari... pesama sugatha anubavinga..... naan uruvi konde irukiren.....
[trisha arasaroda poola nalla uruvi koduthu valarchi adaya seithaal..... arasarin pool ipoluthu 10 inch varaikum nandraga valarnthu irunthathu... valara vaithaal trisha.... ipoluthu trisha poolil irunthu kaiyai eduthaal.... udane arasar.....
arasar: yen ma niruthite... en thangam ila.... innum konja neram adichividu ma...
trisha: athellam mudiyathu.. pothum...
arasar: innum konja ma.. un appavukaga... intha kelavanukaga....
trisha: athuku illa pa..... naan yen solrana innum konja neram uruvi vita ungaluku kanji vanthudum....... neenga unga kanjiya keelayo ila en vaailayo ootha koodathu pa..... enoda pundaila ulla uttu murattu kuthu kuthanum...... apuram unga kanjiya en pundaikula udanum..... raaj vamsathu kanji veena poga koodathu pa....
arasar: sari ma... nee solra padiye seiren... ne solrathum sari thaan.... (sirithu kovamaga)
trisha: appa ena pa mugam surunguthu...
arasar: athellam onnu illa...
trisha: ayyo en kelavane... unaku sugam athigama kedaikanumnu thaan naan ipadi solren... purinjiko da kelava.....
arasar: sari sari...
trisha: unaku naan solvathu ipa puriyathu... en pundaila ulla vittu murattu thanama kuthuva ila apa thaan theriyum naan sonathu.....
arasar: sari ma... sari ma...(siruthu konde)
trisha: sari pa... naam aduthathu en seiya porom theriyuma...
arasar: ena ma..
trisha: ippo neenga then kudika poringa...
arasar: then kudika porena....
trisha: ama pa..
arasar: puriyala ma...
trisha: appa antha then bottlea edunga....
arasar: sari ma....
trisha: eduthitingala...
asrasar: eduthuten ma...
trisha: atha kaila vachikonga.... ipo neenga ena pananumna.... antha thena eduthu enoda kaambu mela thadavi thadavi vaiya vachi sapunga..... yena enaku ippo paal varaathu pa.... kalyanam aagi kulanthaa poratha thaan varum pa....
arasar: enaku paal venum ma....
trisha: ena pa ipadi chinna kolantha amma kita adam pidikira mathiri adam pidikiringa... sonnna purinjikonga pa...
arasar: mudiyathu enaku venum.....(endru solli kondu kulanthai pola kai kaalgalai asithu konjam adam pidithar)
trisha: ena pa... neenga sonna kekamatinga.... yemantha thaan buthi varum.... vaanga vanthu en kaambula vaaiya vachi sapunga... paal varutha ilayanu neengale parthu emanthuponga.....
arasar: (siruthikondu) epudi ma paal kudupa.... vaatame varalaye....
trisha: ithukooda theriyatha pa.... en madiyila ukarunga vanga....
arasar: ayyo..... sari ma..
[endru solli kondu 50 vayathana kilavan..... 23 vayathu magalin madiyil eri jammunu ukanthukondar..... trisha arasarai oru chinna kulanthai pola iruki than methu methu nenjin methu anaithu saaithu kondaal... arasaruku verena vendum.... avar kulanthayagave maari vittar..... oru kaiyal trisha kaambai kaiyil iruka piduthukondu vaayil vaithu sappi uriya aarambithaar..... innoru kaiyil avarudaya kunjai kaiyil pidithu iluthu iluthu vilayadinaar.... udane trisha 'ithu enna chinna pula mathiri' endru solli vittu avarin kunji mel iruntha avarudaya kaiyal eduthu vittal.... arasar trishaoda kaambai vaayil vaithu urinji urinji parthar paal varave illai..... arasar emanthu ponaar...... enaku paal venum endru trisha madiyin meethi ukanthu konde aluthaar...... udane trisha...
trisha: athaan naan apave sonnen... neenga emanthuduvinga nu.... neenga kekala ipa parthingala emanthu poitinga...
arasar: enaku paal venum maa....
trisha: sari sari alakoodathu...... antha then bottlea edunga....
arasar: mudiyathu neeye eduthukoo....
trisha: sari naane eduthukuren...(chellamaga sirithikondaal)
[endru sollikondu trisha avarai madiyil vaithu kondu oru kaiyal avarai thaangi pidithukondu matrroru kaiyai methi methu vaithu sirithu sirithaga nagarthu then bottlea etti eduthaar... piragu athanai thiranthu arasarin kaiyil koduthal trisha..... athanai arasar vaaga maruthu vittar.... udane trisha....
trisha: sari naane en kaambula thena thadavuren.... neenga sappi sappi sapdunga pa sariya...
arasar: um sari (konjam kovamaga)
[trisha then bottleil iruntha thenai oru kaiyil ootri kondu matroru kaiyal avalin kaambil sirithu sirithaga thadavinaal..... arasaruku ithu pidika villai
enbathaal avar vai vaithu sappavillai..... trisha avar sappathathai parthu vittai avaridam ondrum sollamal thenai irandu paka kaambilam methuva
thadavi mudithaal... thadavi muditha piragu trisha arasarai koopitaal..... trisha avarai parthu....
trisha: appa inga parunga pa...
arasar: ena endru kettar (konjam kovamaga)
trisha: naan thenai thadavitten sappunga pa....
arasar: vena... enaku pidikalai...
trisha: saaptu pakama pidikalanu sonna epudi pa.. konjam saaptu parunga pidikalana vitrunga....
arasar: mudiyathu....
[udane trisha sirithu kondu arasarin mookai vaayai vaithu nakinaal...... trisha udaya echilin vaasanaiyai avar nugarthaar.... trishain jilendra echil patavudan avaruku kama unarchi panmadangu athigamanathu... trisha arasaroda thalayai pin purama pidithu than kaambin meethu lesaga thadavi koduthaar..... kama unarchi vantha arasar trisha kaambin meethu thadaviya theninai vaiyai vaithu sappi sapida aramithaar..... trishaku oru valiyaga santhosam appavin kovam kurainthathu endru..... arasaruku antha thenin inipu trishaoda kaambil thadavi irupathaal mira viraivaga anaithu thenayum seekirama sapitu mudithu vittar.....]
arasar: inum konjam thadavu ma....
trisha: um ippa kovam theenthucha.... then pudikalanu soninga.... ipa yen innum venumnu kekuringa....
arasar: kovam ila ma.... paala vida un kaambula vara thenuku thaan ma rusi athigam.... athaan sapten... inum konjam thadavu ma....
trisha: sari naan thadavuren..... neenga sapdunga.....
arasar: um thadavu ma....
[endru sonna piragu trisha marupadiyum thenai irandu kaambilum thadavinal...... arasar trisha thenai thadavi mudipatharkul vaiya vaithu sappa arambithu vittar.... udane trisha....
trisha: sshhaa... porumaya sapunga pa... kaambu valikuthu pa...
arasar: romba inipa iruku ma....
trisha: athukaga ipadiya sappi vaipathu... parunga enoda kaambe sevanthu pochu......
arasar: paravala ma vidu ma....
trisha: sari sari en kaambula then kudichathu pothum madiyila irunthu elunthiringa pa....
arasar: sari ma... unoda then super ma....
trisha: sari pa.. sari pa...
arasar: aduthathu ena ma seiyurathu....
trisha: aduthathu ena panalam...
arasar: naan solren ma...
trisha: um solunga pa....
arasar: unoda thopulla thena oothi naaka thoppul kula uttu aati aati nakkanum pola iruku ma....
trisha: thopullaya?
arasar: ama ma... unoda thopul unoda pundai alavuku perusa iruku ma..... solla pona irutula una othena ethu pundai ethu thoppulnu theriyama othutu poiduven ma... antha alavuku unoda thoppul otta agalama perusa neendukite poguthu ma.....
trisha: appa vitta kavithaiye paduvinga polarku... sari naan paduthukiren.... neenga thena oothi nakunga.....
arasar: sari ma padu ma....
[trisha methu paduthaal.... arasar avalin thoppul arugil ukanthu kondu thenai thoppul ottai kull ootrinaar.... thenin kulirchiyinal thenai ootriya udan trisha
udambu silirthukondathu.... thenai ootra ootra thoppulukul sendru konde irunthathu antha alavirku agalamana periya thoppul trishauku.... then bottleil
then theerum varai ootri mudithar arasar.... ootri muditha piragu bottle thooki erinthar.... iru kaigalayum methi meethu vaithu kondu keele kuninthu
vaaiyai thoppulukul vaithaar...... vaaiyai vaitha udane trishauku melum udambu silirthu kondu 'ahhhhaaa...' endra munagal satham aval vaayil irunthu vanthathu..... trisha rendu kaigalayum thalaimudiyai pidithu pesainthu kondu irunthaall....... arasar thoppulukul nakkai vittu aatinaar..... trisha unarchi perukil methai meethu thudithu kondirunthaal...... arasar ethai patriyum kavalai padamal thoppulin ella puramum naakai ulle vittu sulatri sulatri nakki kondirunthar.... methaiyin meethu oru puthiya kaaviyame padaithukondirunthanar iruvarum..... arasar konjaam nerathil ella thenayum trisha thoppulil irunthu sappi sappi suthamaga eduthivittar.... trishain kaambilum avalin thoppul muluvathilum arasarin echil mattume.... then thoppulil theerntha piragu arasar naakinai thoppulil irunthu veliye eduthaar... trisha sirithu sirithaga unarchiyai katukul kondu vanthaal....... trisha paduthu konde arasaridam kettal....
trisha: (perumoochudan) ena pa santhosama...
arasar: (uthatil iruntha theni naakal sulatri nakiya padi sonnar) sssaa.... thenin unmayana suvai indru thaan naan arinthen trisha....
[trisha sirithukonde methiyin meethu elunthu ukarnthaal..... kaalai virithu kondu ukarnthaal..... trisha appavidam sonnal....
trisha: aduthathuku pogalama pa.....
arasar: um pogalam ma... ena ma pananum..
trisha: appa ungalai oru kambu kondu vara sonen allava enge athu.....
arasar: itho iruku ma.. (endru solliya padi methiyin keel iruntha oru periya kambinai eduthaar....)
trisha: um ithu pothum pa...
arasar: kambu ethuku ma....
trisha: solren pa.... appa naan methi meethu kaal virithu kondu ukarnthukuren..... neenga intha periya kambai eduthu en pundaikul vittu kuthungal appaa....
arasar: oh ho.... sari ma.. sari ma..
trisha: sariya pa...
arasar: um sari ma... nee kaalai nalla viri ma...
trisha: um sari pa....
[endru solliya padi trisha thaanudaya kaalai agantha virithu kondu ukanthiirunthaal..... arasar kambin nuniyai nandraga thudaithu vittu trisha virithu vaithiruntha pundaikul methuvaga than magaluku valikamal vittar...... kambu konjam konjamaga pundaikul sella arambithathu..... kambu ulle sella sella trishain munagal athigarika arambithathu..... 'ummm.....haaaaaaaaaa..........ummmmm' endru munagal sathangalai koduka arambithaal trisha..... arasar than magalin muga bavanaigalai parthu konde kambinai ulle seluthi kondirunthaar..... ippoluthu kambumulumayaga pundaikul sendru mudinthathu.... udane arasar....
arasar: kambu ithuku mela ulla pogamatenguthu ma....
trisha: appa kambu en pundaikula nalla ullara vanthuduchu..... ippa ena panringana appadiye kamba pundaikula kuthunga.....
arasar: unaku valika poguthu ma..
trisha: athellam onnum valikathu pa.... kuthunga.....
arasar: ena ma en poola un pundaikula vida soluvenu partha nee enadana kamba ulla vittu kutha solriye...
trisha: poola vidalam pa..... mothala kamba ulla vitu kuthunga pa..... (kama unarchi thalaiku eriya trisha sonnal)
arasar: sari ma... kuthatuma....
trisha: kuthunga pa.... mothalla methuva kuthunga...... naan solla solla vegatha athigapaduthunga pa..... sariya....
arasar: sar ma.. sari ma..
trisha: um kutha arambinga pa...
[endru sonna piragu arasar kambin maru munaiya iru kaigalal pidithu kondu ulla vittu kuthinaar..... seeraga kuthikondu irunthaar..... trisha pundaikul kambu ulle veliye sendru vanthu kondirunthathu.... trisha konjam konjamaga sugathai pera arambithaal...... kambai pundai kula vittu kuthuvathal trishaoda boobs rendum thala thala nu kulungi kondirunthathu...... intha kaatchiyai parthu kondiruntha arasaruku antha irandu boobsayum kaiyil pudithu kadithu rusikanum pol irunthathu..... trisha udal muluvathum thala thala vendru kulungi kondirunthathu...... ippoluthu trisha...
trisha: appa innum vegama kuthunga pa.....
arasar: sari ma....
[athan piragu innum vegama kutha thodanginar arasar.... trisha udambu innum vegamaga aada arambithathu..... trisha boobs thalanu melum keelum thala thala vendru aada thodangiyathu..... antha kaatchi epadi irunthathu endral 'irandu balloon'ukul vennai ootri balloonai kulukiyathu pol irunthathu..... ipadiye sirithu neram poga trisha arasaridam.....
trisha: pothum pa..... kamba veliya edunga pa.....
arasar: pothuma ma.....
trisha: um pothum..... kambu konjam perusa irukurathu nala konjam pundai vaikuthu..... athaan pothumnu solitten.....
arasar: sari ma..... sari ma...
trisha: appa ena sugam sugam.....
arasar: nalla irunthucha ma.....
trisha: nallla irunthuchu..... veri pudicha kuthirai poola en pundaikula vittu kuthuna mathiri irunthuchu....
arasar: sari sari....
trisha: sari pa naama romba neram eduthukitom.....
arasar: neram ponathe theriyala ma...
trisha: epudi theriyum.... ena amanama vara vachi neenga nenachatha saathichitu irukingale apuram epudi theriyum...
arasar: he.... he... (sirithaar)
trisha: sari pa naama kadaisi vishayathuku vanthutom..... enanu sollunga papom....
arasar: iru ma naan solren.... ummmmmm...(yosithaar)
trisha: naane solren....
arasar: vena vena naane solren... nama rendu perum pundaikula poola vittu othukanum..... sariya ma...
trisha: happa... ithayavathu sariya soningale..... unga kooda naan padura paadu iruke..... happpa.... (endru solli perumoochi vittal)
arasar: vayasayiduchu ila ma...
trisha: sari sari..... vaanga vanthu en pundaikula unga poola vidunga..... ithuku thaana ithana varushama aasapatinga.... vaanga unga aasa theera kuthunga....
arasar: haiyaa....
[endru china paiyan pol kuthithu kondu methi methu paduthiruntha trisha methu kuthithaar...... trisha keele paduthirunthaal..... arasar mele paduthirunthar..... trisha pundaiya kaaiyala nalla virithu koduthaal.... udane trisha...
trisha: appa en pundaiya virichiten.... un poola udunga....
[endru koorinaal..... arasar thanudaya poolai trisha pundaikul mella mella seluthinaar.... trisha 'shhhhhhhaaaaaa' endru munagal sathathudan arasarin muthukinai iruki pidithukondal..... arasaruku kama unarchi thoondiyathu........... thita thita 25 varushangaluku piragu othukitu irukar.... athuvum thaan petha ponnaye...... arasarin pool ippoluthu mulusum ulla poiduchu.... arasar 'haappaa...' endru solli kondu peru moochi vittar...... trisha kama siripudan arasarai parthu sonnal..
trisha: kuthunga pa....
arasar: sari ma...
[trisha in katalaikaga kaathiruntha kaalai pola edutha vudan vegu vegama kutha arambithu vittar.... arambathileye iruvarukum unarchi thalaiku era thodangiyathu...... sirithu irutu arayil than magalai murattu kuthu kuthi kondirunthaar arasar...... 25 varuda kama pasiku indru than magal trisha kita virunthu sapitu kondirunthaar arasar....... padu vegama kuthinaar....... trisha udambu valakam pola thala thala vena aadi kondirunthathu..... arasar kangalai moodi kondu miruga thanamaga kuthikondirunthaar..... trisha sugathil moolgi poi irunthal.... appa thanaku santhosathai alli alli tharugirar endru santhosathudan appavidam pundaiyai koduthu vittu paduthirunthal trisha..... ella vishayamum arasar mulu katupaatukul vanthathu.... avargal padunthiruntha kattilin kaalgal satham pottu kondirunthaana..... kattilin satham antha araiyil nandraga ketathu.... trishaai murattu thanamaga kuthikondirunthaar arasar..... trisha oda akkul kalai monthu parthukonde kuthinnar..... trisha akkul il varum viyarvai vasanai arasarai melum unarchi kadalil moolga vaithathu..... trisha in kozhu kozhu udambai veri thanamaga theithu kondirunthaar..... iruvarum unarchiyin uchathai ettinar...... arasarin kanjiyai trisha pundaikul paachinaar...... trishakum kanji ootra arambithathu..... iruvarum kanjiyai veliyetrinar..... neenda nerathirku piragu avargal suya ninaivai adainthanar..... oruvar meethu oruvar paduthiruntha avargal asathiyal thani thaniyaga pakathil paduthanar..... iruvarum migavum asathiyaga irunthanar...... iruvarukum peche varavillai...... kalaiyil pesi kollalam endru iruvarukum thonriyathu....... konjam nerathirku piragu iruvarum thoonginar.... ivargal thoongum pozhuthu mani 2]
kaalai piranthathu....
kozhi kooviyathu....
suriyan veliye vanthu oli koduthaan.....
suriya oli jannal valiyaga iruvarin meethum patathu..... suriya oli patta udane trisha uku mulipu vanthathu.... arasar thoongi kondirunthaar... trisha apadiye methai meethu kaigalai oondri mela ulunthu ukanthar.... arasarai parthu sirithaal..... thanathu araiku elunthu sendruvittal...... piragu kulithu vittu unavu arunthi vittu sariya mani 9 ku thanathu arayai vittu veliye vanthaal...... arasar appoluthu thaan thookathil irunthu vilithirunthar...... trishaai kanda vudan arasar kettar....
arasar: munivarai parka kelambitiya ma...
trisha: ama pa... erkanave romba neram ayidichu.... naan udane kelamba vendum....
arasar: sari ma.....
trisha: naan kuthirai ketirunthene pa....
arasar: naan thalapathiyidam soli irunthen ma.... nee aranmanai vasalil poi iru naan thuni potuvittu varen....
trisha: sari pa....
[sirithu neram kalithu arasar thanathu udupugalai pottukondu aranmanai vaasaluku vanthaar... trisha ange thayaraga ninru kondirunthaal..... udane arasar thalapathiyai alaithaar..... thalapathi vellai nirathul oru kozhu kozhu kuthiraiyai kaiyil pidithu kondu vanthaar...... thalapathi kaiyil pidithiruntha kuthiraiyai trisha than kaiyil vaanginaal...... udane arasar...
arasar: intha kuthirayai nee eduthu sel ma....
trisha: sari pa...
arasar: unaku thevayana payirchi porulgal intha kuthirayin iru puramum katti iruku.....
trisha: sari pa....
arasar: nee maha munivarai parka povathu oru nalla kariyathukaga athanaal unaku vazhiyil thadangal niraya erpada vaaipu irukirathu.... bathiramaga poi va magale....
trisha: kandippa pa... naan sendru varugiren... naan thirumbi varumbothu naan mulumayana thaguthi ulla oru ilavarasi yai thirumbi varuven.... udambai parthu kolungal.... naan sendru varugiren.....
[endru solli vittu kuthirai meethu amarthu kuthiraiyai vega ma otti kondu maha munivarai parka aramanai kathavugalai vittu veliye vanthal trisha]
Reply
06-04-2014, 04:24 PM,
#5
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
Trisha kothirai jai vekama jotti senru kondu irunthall….munivarai parka pokom asejil enkum niruthalam romba vekama senru kondu irunthal trisha…. Romba neram senrathum avaluku thakamum, kalaithum ponal trisha… oru kolathuko pakathe niruthi thanum thanir kodithu, kothirekum thanirum.. ilai kolaikalum kodothal trisha…. Kalithu pona trisha kolathuko aruke paduthu irunthu joshishu kondu irunthal…neethu night avall apa koda irunthathai nineithu parthall…avall apa avalai kathilil pothu idavellaije kodokalam ottathai nithall...avall apavin sonny avall pondaikol pona sokathai eninall… aval thaan pondajai thoduvathairoko sareejai mele idupo varaikom thoki, aval aninthu iruntha nikarai kile illuthu vithu… avall apa sunny pona pondajai thothu pathal…avall viralai avall pondaikol vithu attinall avall apa sunny mari perisha ile enru varunthinall trisha….aruke kothirai trisha avall kallai virithu pondaikol viralai vithu attuvathai parthu kondu irunthathu…thidirendu kothirai kanaithathu trisha kothiraijai parthu konde pondajai athinall…kothirai than seivathai pakothu enru avall oko porinthathu.. Kothirajin sunnyjai parthal..partha odane shock annal..ena oru perija sunny enru aasai oda pathall…..aasai irunthalum ivalavo perija sunnyjai parthu bayanthal…ivalavo perija sunny thaan pondaikol ponal eppady irukum enru bayanthal…
kothirai sunnyjai parthu konde avall clitoris sai atta arambithal..romba asai vanthathu avaluku odanai poy kothiraiko kile doggy style le paduthu sunnyjai pidithu thaan pondaikol vida kothiral avalai okka venum enru asai pathal….kothirai sunny size se pathu bayanthu poy iruntha aval kanavil kothirai thaanai okkuvathu pole enni kondu kothirejin sunnyjai parthu kondu clitoris sai atti kondu irunthal trisha… aval odampo enavo seithathu kothirai thaan pondaijai vidamal than perija sunnyjal pothu kottu kottu enru kottuthu enru enni kondu pondaijai attinal…. Sirithu nerathil avaluku orgasm vanthathu…”kothirai ennai inum okku irukku okku” enru kathi konde pondajai athinal….
Ellam modinthathum avall nikarai pothal…apodyje konsham neram ooivo edupom enru athile paduthu kondall.
Reply
06-04-2014, 04:24 PM,
#6
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
[Image: trisha-hot-images377.jpg]

[Image: Trisha+%28634%291.jpg]
Reply
06-04-2014, 04:24 PM,
#7
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
Paduthu iruntha trisha elunthu marupadiyum kothirai mithu savari seija arambithal.. veku viraivaka seenrukondu irunthal trisha..methuvaka irrutha arambithathu..trisha iravo thangorathuko oru nala idam vendum enru thedikonde seenrukondu irunthal….sirithu neram senrathum oru kolam vanthathu..kolathuko aruke iravo thangithu vidinthathum selelam enru enni kolathuko aruke senral..nerungi sentrathum anke oru siruvajashu payan nindan athee kandu trisha avan aruke senral…..trisha varuvathai kanda payan trishae nerungi vanthan..trisha kothirai vithu irangi nadanthu vanthal payane noki.. payana pathu trisha vanakam sonnal.

Trisha: Vanakam thambi..

Payan: Vanakam akka...

Trisha: Inke ena seikirai intha nerathile…

Payan: Nann inke pakathil than irukuren akka..ipothu miin (fish) pidika vanthen..

Trisha: appe sari thambi..On Peyar enna?

Payan: aadhi aka…

Trisha: Ivalavo sinne payana irunthu inke iravo nerathile miin (fish) pidika varathuko romba thonivo vendum..ama onaku ethine vajashu?

Aadhi: 10 vajashu aka…Ena Pathije kekuringale ningal yaru aka ongale nann monthi kandathe ile..inke ethuko vanthingal aka..

Trisha: Ennathu peyar trisha.. nann oru arasar ode magal…nann oru moonivarai thedi poren aadhi…romba neram kothirajil vanthu romba kalaipaka irukurathu..iruthijum pothutu appe inke indeko night thangithu naleko kalele selelam enru vanthen aadhi.



Trisha solvathai kethu konde avall alagi rasithu kondu nindan aadhi..avall boobs sai pathu…ajoo romba perishavom nala orundajavom iruke enru pathu kondu irunthan..trisha solli modithathum..boobs le irunthu kane eduthu trisha ne pathu sonan.




Aadhi: Apodyja trisha aka….inke eppady ningal night thangovingal..ivalavo alagake irukuringal..ningal inke thanginal yarum vanthu ongale keduthuduvangal trisha aka..

Trisha: Enna ellam yarum nerunga modijathu aadhi…enaku sanda poda therijum..

Aadhi: Athu ile trisha aka nann ena sola vanthen enra…enn vidu inke pakathile than irukuthu..nanum enn amavom anke vashikorom..ningal venum enra engal vithe indeko night thangithu pokelame..??


Aadhi oko trisha alagai vithutu poka manam varavilai..pathu kondu iruka venum pole irunthathu avan oko..trisha boobs sai pathu pathu avan sunny thodithathu..
Avan kankal trishaeje sothi sothi parthu rasithu kondu irunthathu…aval thalele irunthu kal mathum othu parthan aadhi..ena alagane kankal..motham kodoka soli ilukom avall othadukal..melon pole irukum aval 2 boobs kal..valainthu nelinthu selum aval idupom…


Trisha: onmejava aadhi...anna nann varathu ongaluku oru idanshala irukathe??

Aadhi: Ningal engal vithe varathuko nann kodothu vashu iruka venum trisha aka..ivalavo alagane ponnu engal vithuko vantha enaku than perume…

Trisha: ahah onmejava avalavo alaga irukurena nann..ena pidishu iruka onaku??

Aadhi: ama trisha aka enaku ongale romba pidishu iruku ongale mari ponnugal inke yarum illai..

Trisha: sari va..appe nann varen iravo ongal vithe thangelam….fish pidishu modinsha ni??

Aadhi: om trisha aka nann neraje pidishen indeko appe ongalukum iruku..

Trisha: hoh nanri aadhi..va enn kothirejil selvom…

Trisha kothirai meethu eri..aadhi oko oru kai kodothu thoki avanai avaluku pine okaravashal. Aadhi trisha odampai mothamal kothirai mele irunthan..trisha kothiraijai othinal romba vekama othinal pinuku aadhi olonga kothirai mithi iruka modijamal thavithan..aadhi trishane kothiraijai nipathungo enru kathinan..

Trisha: ena aadhi enn adshu enn kathure?

Aadhi: trisha aka ennale kothirai meethu ologa okare modijele..pidishu kola oru idamum ile trisha aka kile vilunthuduven pole iruku..

Trisha: enn onaku inthe kavale nann irukum pothu..ni ena pidishu kolen..

Aadhi: epady trisha aka pidishu kola?

Trisha: enaku kitha nerungi vanthu iru…irunthu enn idupai sothi kathi pidishuko..


Aadhi odane trisha oko pakathe poy avall idupai sothi kathi pidishu kondu irunthan…aadhi oko romba santhosam trisha odampo avan odampoda pada odane romba sodaka irunthathu…avan kai ale idupe sothi kathi pidishathu avan sonny oko poruka modijamal konsham elumba arambishathu..trisha kothiraijai otta arampithall…kothirai ode ode avan kai avall idupil melum kilum enru poikithu irunthishu..aadhi oko asaijake irunthathu avan boobs se pidika venum enru mellum kilum adum pothu athile pada venum enru eni konde irunthan..
Avan thanathu vithuko pokom vaijajum soli kondu irunthan..
Sirithu nerathile aadhi vithuko vanthu senrarkal..trisha kothiraijai vithu irangi aadhi nejum iraki..kothiraijai velije pollu sapoda vithutu..irando perum vithuko ole senranar…anke aadhi ode ama trishanai pathu arsharija pathal…aadhi kithe kethall..


Aadhi Amma: ena aadhi yar ithu?

Aadhi: amma ithu trisha aka..ivangal oru samiyare pake porangalam…intru night thangorathuko oru idamum ile enru sona..athu than inke engal vithe indeko night mathum thangelam enru kothi kondu vanthen amma…




Aadhi Amma: Nalatha poshu aadhi..nann payanthu kondu irunthen..engal oko aruke irukure oru aka ava porushan vithe ile enru night avavoko thonajai ennai anko vanthu niku maru ketha..nann onna vithe thanija vithutu epady porathu enru neshu kondu irunthen..ipa inthe aka nikora enra sari nann anke pothu varen…


Aadhi amma anke irunthu odane kilampina…aadhi amma seitha sappadai trisha oko kodothan aadhi…iruvarum sapothu kondu iruntharkal..


Trisha: Ama aadhi enke on appa.??

Aadhi: enaku appa ile trisha aka..nann piranthathuko oruka kode avare pakele…enn amma kode avare oru morrai than pathavam….

Trisha: enna sollore aadhi…on appave pathathe ileja..athu ena on amma oru morrai than pathava avare..athu epady??

Aadhi: nann enn appavai pathi oruka ketha pothu enn amma sonna….enn amma ode appavom,amavom iranthuthangal..appe en amma intha vithil thanija than irunthavam…oru nall oru arasar vantharam mirukangalai vettai aduvathuko..vantha avar iravo thangovathuko enn amma vithil idam ketharam..arasar enrathukake avar oko enn amma idam kodothavam..enn amma alagil avar mayangi enn amma vode paduka mojanraram arasar…enn ammavom arasar oko pondathi akelam enru avar kode paduthu ottavam enn amma..iravo ellam avave vashu nala ottaram…vidija elumbi patha anthe arasara kanavilejam..ethuvom seija modijamal nindavam enn amma..nann piranthathuko pire ennakake valura enn amma…

Trisha: enna oru kodomajane arasar avar..ipadyjum seivatha?..nanum oru arasar magal than….entha orrin arasar avar oko ena per enru therijuma..therinsha sollo avarai nann kandu pidikoren..

Aadhi: avar peyar Ukkira pandyan..enaku sarija therijavilai avar Ukkura nakaram enra oru nakarathin arasar.

Trisha athishajathode pathal aadhijai…avall kane vettamal avana pathu kondu nindal..avalal ethuvom pesha modijavilai…Athai partha aadhi..

Aadhi: ena adshu trisha akka..enn ethuvom sollamal ipady pathu kondu nikoringal?? Ena adshu??

Trisha: thambi…thambii…athu athu…athu vanthu..athu enn appa than thambi..
Enn sontha appa than..nann anthe nattu ilavarasi than thambi.. enale nambave modijele thambi enn appa apody pathavar ile thambi..romba nalavar avara ippady seithar..enale nambave modijele..

Aadhi: enna trisha akka solloringal avar ongal apava…appe ningal enaku..

Trisha: ama thambi..nann on sontha akka da thambi…onakum enakum ore appa da…nann on aka…ni ena ini trisha aka enru kopidathe aka enru kopiduu..enaku oru thambijum ilai enaku thambi enra oru asai nanum inni onnai thambi enru than kopodoven..

Aadhi: akka..akka…ningal enn akka…ivalavo alaga enaku oru akka…nann romba kodothu vashavan...

Trisha: ippady oru thambi irunthum ennale on kode iruka modijame poshe..nann on kodeje iruka poren indeko moluvathum…inke va thambi nann onna kathi pidika poren…

Trisha avannai pidishu iruki thanathu odampoda anashu kathi pidishall…avall oko romba santhosam ipady oru thambi kideshathil..aadhi okom trisha thanathu akka enru therintha pinpo ava mele irukum asai inum athikarithathu..sirithu neram iruvarum kathaithu kondu iruntharkal..trisha thanai pathijum avall appa pathijum avall orrai pathijum solli kondu irunthall..thidirendu aadhi sonan..

Aadhi: akka anal engal appa seithathu romba thapo akka..enn amma oko nadanthathu romba anijajam..enn amma patha kashtathuko enngal appa ena seija porar…engal appa oko enna thandanai kodoka akka..??

Trisha: avar oko enna seija enru therijele thambi..nann aranmanaiko pona odanai ithe pathi avar kode kathekoren thambi….on apa patha kasthathuko enn apa ale ena kodoka modijum enru enaku therijele thambi..anna ena kodothalum athai idukathe modijathu..antha kathilil thana enn appa thapo seithar??

Aadhi: ama akka..anthe kathilil than..anthe kathilil than nanum piranthen akka..

Trisha: thambi romba neram poshu nangal padupoma thambi??
Aadhi: enna akka solloringal...nangal rendu perum padukoratha?? Nangal akka thambi elle nangal epady akka onda okkurathu..enna aka ithu solloringal??

Trisha: deiiiiiiiiiiiiiiiii…ennada solloreeeee..ajooooo…onaku enna vishara da..? kathu olonga kekeleja..?? epady onale ipady ellam neka modijuthu…??
Deiii nann sonnen nangal thongelam enru sonen..ni thanija nann thanija onda ileda…

Aadhi: manishudungo akka enaku sarija vilangele athu than kethen..nann ondum thapa kekele thane akka…

Trisha: ena sollore thapa kekeleja ni sonnathu thapo thane??

Aadhi: akavom thambijum odan okkurathe nann kelvi pathu irukuren akka..enn nanpan oruvan avan akkavai ode thanam iravo padupan avavaijum okkuravanam enru enaku solloval akka..nann athe kethu kethu enaku athu thapa padele athalejum than ningal sonathai nann appody thapa neshen..

Trisha: athu onme than thambi nanum apody ellam kelvi pathu irukuren…sari athe vidu va nangal padupom…

Aadhi kile paduthan trisha oko kathilai kodothuvithu…trisha paduthal aval oko thokam varavilai…avall pondai iravo ennra iramakum..avall eppavom enavom thadikalal pondaijai ottuthu than padupall….appa pakathile irunthalum avalai nala ottuirupar ipa avarum illai…avall pondai thodithathu..avall oko enavom avall pondaikole ottuvathuko venum…enavom irukuma enru thedi pathall..thambi paduthuthan pole avan oko therijamal seijelam..anna ondejume kanume enru thedinall..avall kathilil irunthu iranginall..satham kethu aadhi elumbinan..
Reply
06-04-2014, 04:24 PM,
#8
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
Aadhi: enna akka ena padukeleja enn elumbithingal??


Trisha: athu athu vanthu..ondum ile thambi ni padu..


Aadhi: ena akka sollongalen..enavom venuma akka ongaluku..??


Trisha: ama..enaku enavom thadi iruntha tharija thambi..iruka inke..??


Aadhi: enna thadija akka..ethuko akka ongaluku thadi ippa??


Trisha: athu vanthu..ethuko venum iruka enru sollen ni..??


Aadhi: pakoren akka..irungo pakoren…


Aadhi: inthango akka ithu than engal kithe iruntha thadi..


Trisha: thambi..ithu romba perija thadija poshu pa..konsham sinnena iruka..
Akka avale thange modijathu pa inthe thadije vide vere sinnena enavom kidekoma?


Aadhi: ethuko akka apody sinne thadi ongaluku..ena adika poringala??


Trisha: ile ile thambi athu nann enna kotturathuko thambi..


Aadhi: enaku porijele akka enathuko??


Trisha: athe vidu ni…poy eduthu kondu va da..


Aadhi: akka nann thedi pathuthen akka.. vere ondejum kanele ithu than irunthathu..


Trisha: ajooo..appe nann ena pane..enale thange modijeleje..


Aadhi: ningal ena enru sona thane akka nann ongaluku othavi seija modijum..ipady solame iruntha ena seija nann…sollongoven..


Trisha: athu vanthu thambi..akka oko iravo enra romba enavo seijum odambo..akka pondai iravo enra romba iramakom thambi..athuko enavom seitha than nithireje varum…nann epavom thadijale enn pondaikole vithu ottuthu than padupen..indeko athu ilame nithire varele thambi…


Aadhi: akka ena solloringal..onmejava…ongal pondai avalavo moshama..ningal sollore veleko intha thadi perishu than akka athu ollukole pokathu….anna ipotheko inke oru thadi than akka iruku ningal pavika kodija mari..anna athe ningal pavipingala enru than therijele akka..romba ketta thadi athu..


Trisha: enna sollore thambi appa thadi iruka mothale soli irukelam thane..enna ketta thadijake irunthalum paravajile kondu va nann okkurathuko..


Aadhi: athu ena thadi enru sonnal ningal athuko uuthokole mathingal aka..


Trisha: athu ena ketta thadijake irunthalum enaku paravajile enn pondaikole pore mari thadi enra nann kandipa athe ottuven enakole…kondu va ni kethije..


Aadhi: akka anthe thadi enn kithe than akka iruku…ongaluku theve anne thadi..ongal pondaikol poy ongaluku sokam kodokore thadi..nann enn sunnyjai than sonnen akka..


Trisha: adeiiii…enada sollore thambi…..onn sunnyjai nann eppady da pavika modijum…eppady da thambi nangal pane modijum nann on akka ele da thambi….ni ipady kathekave kodathu on akka kode..pire epady onn sunnyje aka pondekole pothu adike modijum.


Thambi: enn akka athu thapo..ongal kithe otte irukuthu..enn kithe thadi
irukuthu…ottekole thadije ottina enna thapo akka….


Trisha: thambi ni normala kathekore..apody ile da ithu...enakum onakum ore appa elle…appe engal rendo perukum ore ratham da thambi…ore ratha sontham irukurave odane okka kodathu thambi…..


Thambi: akka enaku ipa than nayakam varuthu akka…nann apothe pileja sollithen akka….enn appa arasar ile akka….avar nann piranthe odane iranthothar enn appa…


Trisha: deiiii kalla…ennada sollore...ni ippa than poy sollore…onn akkave okkure asele….on apa sethuthar enru sollorija da..enn da ipady sollore..ipady poy ellam solathe..


Thambi: sari akka nann othukoloren nann ipa sonathu poy than…anna akka enngal apa enaku ena seithavar..enakake ondume panele….enn ammavejum oru nall ottu..enn amavokom kasthathe kodothu…ippa ivalavo alaga irukure ongale okke oru vali kideshu iruku athukom idanshala iruntha….enaku anthe appave vendam akka…


Trisha: athu sari than thambi….enngal appa onakum onn ammavokom romba kastham kodothuthar…ongaluku romba anijajem panithar engal appa…athuko avar magall nann than ongaluku ethuvom seithu othave venum…..munivaruko kodopathuko enru nann thangekashu kondu vanthen athile konshathe ongal amma kastha padame valvathuko kodokoren…enn chella thambi onaku enna kodoka nann...onaku ena venum enru enaku therijum….onn akka molusha indeko iravo onaku venum elle..??


Thambi: ama akka..ama ama ama…athu than…enaku ningal mathum than venum..enaku thangekashu ondum vendam..evalavo thangam kodothalum ongal odampu pole varathu akka…enku ongal odampe thango..ongal pondeje nann nakale naki naki…enn sunnyjalejum ottu ottu enru otte poren akka..


Trisha: enaku therijuthu da thambi..onnaku enn mele irukure ase enaku onn kanne pathale therijuthu..onn akkave onn kathile pothu enna padu paduthe ase padure enru enale neshu kode pakele modijele….ni irukure mode patha onn akka pondeje indeko kilike pore pole…..


Thambi: ama akka ningal mathum sari enru sollungo nann ongale indeko vidave mathen…indeko iravo moluvathum ongale pothu kotti konde irupen…enn sunny ongal pondekoleje ottithu velijileje eduka mathen akka..


Trisha: sunny enru solla than nabakam varuthu onnaku ippa 10 vajashu than akuthu….onn akka enn pondekole vidure alavoko on sunny perisha irukathu da thambi….ni enn boobs kale naki sapodelam…enn pondeje nakelam…..
Akka on sunnyje pidishu kai adishu viduren..ithu thaan da seija modijum..


Aadhi: akka ningal epady enn sunnyje pakame sollovingal apody…enn sunnyje pake poringala… athu romba perishu...enn ammave solli irukura enaku romba periya sunnyjam sinne vajashileje romba valanthudutham enru enn amma sollova…..ningal enn sunny mari pathu iruka mathingal..venum ennra nann kalathi kathava…pathutu sollongo epady iruku enru..


Trisha: sari kathu papom…athu romba perisha iruntha…on akka ve ni indeko okkelam…akka pondakole vithu adikelam…enaku pidisha mathiri onn sunny iruntha… onakum enakum indeko mothall rathiri thambi…


aadhi: sari akka nann inthaa en odupe kalathuren..kalishan mothall..


trisha: pothum..on jathijai nann kalathuren thambi…nane enn thambi jathi kalathi enn thambi sunny pakore poren..


aadhi: sari akka kethije kalathi pidishu iruka enru sollongo…


trisha: ennada thambi ivalavo avasaram..??


aadhi: enaku romba avasaram than akka..enaku ongale romba okka venum pole iruku…mothall tharam patha odaneje ongal alage pathu nann mayanginen..ongal boobs kalejum, idupajum, kondijajum pathu enaku ongal okka ase vanthathu akka…ongale okkurathuko than inke kothi kondu vanthen..anna ningal enn sontha akka enru sonna pire anthe aseje vithen..anna ippa thirumba ongal mele aase vanthututhu ongale okke akka..kethije kalathi sarija enru solongo…


trisha: dei..appe ena ni chumma inke kothi kondu varele…pavam oru ponnu thanija nika kodathu enru kothi kondu varele…okkure asele than kotti kondu vanthe….hmh sari sari ippa ellam ni ase patha marije nadaka pokothu…athuvom inum athigama onn akkaveje okke pore…ipa ellam on sunnyje poruthu than iruku…
Reply
06-04-2014, 04:24 PM,
#9
RE: Trisha Sex Story in Thanglish
trisha avan jathije kalathi kile iluthu kondu ponall…avan sunnyjai pathall..avall vai aaaaaa enru thoranthu kondathu…avalal neshu konde paka modijatha avalathuko perishaka irunthathu…avall asharjathode pathu kondu irunthal..avall joshishall..thonki kondu irukum pothe ivalavo perisha iruntha…avall oko avan sunnyjai patha odane santhosam vanthathu..romba santhosathode aadhi mokathai pathall..pathu sirishall…

aadhi: enna akka pidishu iruka ongaluku..inthe siripoko enna akka artham?

Trisha: ennada ithu..ithu eppady modijum...on sunny ivalavo perisha iruke…10 vajashil ipady oru payan oko iruku ennra athu 1000 rathile orutharuku than irukum…anthe 1000 rathile oruvana enn thambi…ajoo nann romba kodothu vashavall… anna thambi onn sunny paduthu iruke ipady iruntha onmejane alavo therijathe…perishako thambi…nann onmejane size se pake romba ase paduren..

Aadhi: athe ningale perishakongoven akka..ongaluku therijum thane epady seija enru..

Trisha: nann enn kai ale thodava..allathu vai alle thodava…nakale enn thambi sunnyjai soppi vidava..??

Aadhi: enna enralum seijungo akka..ana kethije seijungo athee..ningal enna seithalum athu perishakom…

Trisha avan sunnyje kaai ale pidishall…avall kaai ale thadije pidikore mari pidishu melejum kilejum ennru thambi sunnyje aathinall..athu akka kai patha odaneje perishake thodangishu..ippa molusha perishaki irunthathu…trisha oko ippa poruthu kondu iruka modijele..ivalavo perija sunnyje avall pondekole vida venum enru romba ase pathall..avall appa oko kode ivalavo perisha irunthathu ile..10 vajashu payan oko ivalavo perisha iruke…sinne payane otta oru sogam..athode perija sunny iruntha orru kalile rendu mange enru neshu avall oko asee vanthathu…thambi sunnyje odane vaikole eduka avan sunny kithe avall vaije kondu ponnal...anna odane pinnuku vanthu..thambije pathu sirishall..thambi sunnyje avall kai ale mettuva atti kondu thambi ode katheshall..

Trisha: thambi…akkavoko ithe sunny romba pidishu iruku…romba perisha iruku thambi…nann ithu varee ivalavo perisha pakave ile da thambi…athuvom alaga irukum..valanshum varuthu..ivalavo nilamavom…ivalavo gondavom iruku…
Athukole vere enn kai pathathume ivalavo kattija poshu…ini nann enn vaikole vashu suppi onaku inum mod ethina athu inum kattija pokom..athuvom akkavoko romba pidishu iruku thambi…ellam serthu akka ipave onne okka poren…on aseeje kethine ni vanthu thithuko thambi vada…

Thambi: sari akka..ongal sarije kalathungo…



Trisha: thambi iru iru..avasare padathe..onaku nala time irukku da thambi…arruthala vadiva thodangelam da thambi…on akka ponde onaku than da….enakum onakum indeko mothall rathiri da thambi…inni ethine rathiri vanthalum onode nadaka pore inthe rathirije marake modijuma da thambi..athuko than akka ithe romba alagane mothall rathiri mari kondade ase paduren da thambi…..ni engal kathile sotti pokal podo thambi…kathilejum romba pokale podu…onn akkavode poo pole irukure odambo paloom theenom pothu vallathe odambo ipady pallaje palutha ponna kathile padutha enna akom…athuvom inthe metteje paru..athu romba kattija poshu…pansheje kanum….athale kathile romba pokal pothu athe pashu mari ako..

Thambi: enaku ongaluku mothall rathirija akka ajoo enale nambave modijeleje ongal ode enaku mothall rathirija…itho akka ningal sonnathe ippa odane modishuduren…

Trisha: iru da thambi ni avasare padathe inum iruku….akkavoko theen, paal, ennai(oil), palangal.. mokijama valai palam..

Thambi: athu ethuko enru enaku therijum akka..

Trisha: dei enna solla vidu da thambi ellathejum solli modikoren…theen, paal, ennai (oli), Palam, akka kolika konsha thanijum, onn amma vin bravom, nikarum oru sellajum kondu va da thambi…

Thambi: akka mothall sonnathu ellam sari akka kondu varen..anna ni kolika vendam akka..onthe odambil irukure verveje nake enaku romba aseja iruku akka..onthe vasham enaku pidishu iruku athe kolishu poka vaika vendam akka..nann onna naki naki kolipathi viduren…enn amma vode bra,nikar,seela ellam onnaku vendam akka..ni pothu irukurathukal rombave nala iruku akka…ni pothu irukure anthe nikar enaku venum athe nann enn mukile vashu mananthu pake poren akka..

Trisha: onnakum nalla asekal ellam iruku..sari da..apodyje seithuko appe..

Aadhi pokal ellam eduthu vanthu trisha sonna mathiri ellam pothan…kathile pire room kole kathile sotti pokal ellam thonga vithan…aadhi kathil oko pakathe oru meshe vashu athile samangale vashan…ellam modinsha pire trisha kithe vanthu monoko nindan.

Trisha: ennada thambi ellam modishuthe pole..romba speed da seithuthe..akkave kode time korejave kodathu enru ivalavo speed da seithija…

Thambi: nann ongal seeleje kalathava akka..

Trisha: nann ipa onaku monuku thane irukuren thambi ni ena enralum seijelam..

Aadhi trisha akka inthe seeleje thol le irunthu eduthu…avall boobs se pathan…ajo enna alagane gondo gondane boobs kal enru manashukole neshu kondan..seeleje kalathi trisha akka oko monale nindu avale pathan enna alaga irunthall…avan oko akka vin pondeje pake romba ase erishu…avall pavadeje thoki avall pavadekole thaleje vithu oloke ponan…oloke poy avall nikar oko mele moke vashu manathu pathan..enna oru manam adishathu…akkavin olonga kaluvathe ponde..appa kode paduthu..appa sunnyje otti adishuthu vithe ponde..romba moshama mananthathu…anna thambi oko anthe manamom pokall manathathu pole irunthathu…nala kithe moke vashu manathu manathu pathan…avan ale poruthu kondu iruka modijele…nikare kalathe kai vashan…odane trisha pavadeje thoki avane velije edutha…

Trisha: enada thambi ni vashare padathe…ellathejum methuva seija venum appe than da sogama irukum…ni enn odupokale mothall kalathi eri..

Akka oko kithe vanthu avall blouse se kalathinan thambi..athe kalathi kile pothan…bra vode ninda trisha..ava boobs inum kode therinshathu..ava cleaver therinshathu…trisha akka boobs oko kanathu bra….brave vithu velije vare porathu pole irunthathu…avan kile irunthu..avall padaveje kalathinan…
Ippa trisha akka bra and nikar ode ninda..thambi alle athe pathu chumma iruka modijele..akka akka.
Reply


Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
  A Fresh Perspective on Indian Live Sex and Live Porn India desiaks 0 9,238 03-13-2024, 01:53 PM
Last Post: desiaks
  Saali Adhi Gharwali - 2 ratanraj2301 1 11,079 03-12-2024, 11:57 AM
Last Post: volohan
Bug Jannath Ke Hoor's sashi_bond 0 2,110 02-29-2024, 12:54 PM
Last Post: sashi_bond
  महारानी देवरानी aamirhydkhan 211 308,262 12-20-2023, 03:29 AM
Last Post: aamirhydkhan
  गुलाबो Peacelover 19 27,748 12-04-2023, 06:42 PM
Last Post: Peacelover
Exclamation Meri sagi mom ki chudai-1 (How I became Incest) gotakaabhilash 6 39,774 12-02-2023, 01:36 PM
Last Post: gotakaabhilash
  दीदी को चुदवाया Ranu 101 517,102 11-27-2023, 01:13 AM
Last Post: Ranu
  Sach me Saali adhi Gharwali - Part 1 ratanraj2301 0 5,838 11-22-2023, 09:58 PM
Last Post: ratanraj2301
  Maa ka khayal Takecareofmeplease 25 223,434 11-08-2023, 01:58 PM
Last Post: peltat
  FFM sex series Part 1 सपना Popcorn 4 8,838 11-08-2023, 12:16 AM
Last Post: Popcorn



Users browsing this thread: 1 Guest(s)